Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Hybrid View

Chim 1 năm tuổi
    Thanks
    255
    Ý của em Ilovepigeon là cái khoá an toàn mà chủ nhân gắn thêm trong xe phải không. Thường thì những chiếc xe có giá trị họ hay gắn thêm một cái công tắc mà chỉ chủ nhân mới biết nó ở vị trí nào, khi bật công tắc đó lên thì xe mới nổ máy còn không bật thì đề đạp kiểu gì cũng không nổ máy được.
    Chúc [you] nuôi chim giỏi dạy chim hay.

2. The Following 4 Users Say Thank You to hoang duong For This Useful Post:

Dolly (26-06-12), kalaca (26-06-12), NgocQuan-HN (11-07-12), THANHHOA_THANH (16-03-14)

Chim 2 năm tuổi Avatar của Ilovepigeon
    Thanks
    45
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang duong Xem bài viết
    Ý của em Ilovepigeon là cái khoá an toàn mà chủ nhân gắn thêm trong xe phải không. Thường thì những chiếc xe có giá trị họ hay gắn thêm một cái công tắc mà chỉ chủ nhân mới biết nó ở vị trí nào, khi bật công tắc đó lên thì xe mới nổ máy còn không bật thì đề đạp kiểu gì cũng không nổ máy được.
    chính xác anh ạ vì trường hợp này em thấy rất nhiều cả nhà em ai có xe đều dùng loại đó , còn nguyênnhaan không nỏ được máy theo em là hết ác quy, hết xăng thì mới không nổ được máy
    Lê Tiến Việt
    Fan của bắc hải mũi to
    : 01627822930
    Long biên - bồ đề - hà nội

4. The Following User Says Thank You to Ilovepigeon For This Useful Post:

Dolly (27-06-12)

Chim non Avatar của trungdz
    Thanks
    334
    chú tô cường này làn mọi người thấy khó hiểu và nghi ngờ nhau quá ạ,nếu chú nghi ngờ ban tổ chức thì hãy nói ai giam lận chứ .Trong cuộc đua thì không thể nào tránh khỏi lời đàm tiếu ạ.Nhưng chú chim của chú về đích như vậy thì thật khó hiểu ạ cháu chưa thấy con chim nào bay 100k trong 50 phút ạ chác chú có lắp tên lửa vào người nó à mà sao bay nhanh thế ạ nếu ban tổ chức muốn xác định đấy có phải là chim của chú không ,sao chú không cho mọi người xác định đấy có phải là con chim của chú không ạ hay đấy là con chim của căn cứ khác ạ thật khó hiểu chú TÔ CƯỜNG này cả nhà thấy thế có đúng không ạ .
    Đấy là ý kiến riêng của em mọi người ạ có gì sai xót mọi người bỏ qua cho em nhé
    yh:socdo_95@yahoo.com
    Tel: 0983437295-01648846091
    Hãy ăn chơi cho hết thời trai trẻ
    Để về già lặng lẽ đạp xích lô

6. The Following User Says Thank You to trungdz For This Useful Post:

Dolly (27-06-12)

Chim 2 năm tuổi Avatar của Ilovepigeon
    Thanks
    45
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trungdz Xem bài viết
    chú tô cường này làn mọi người thấy khó hiểu và nghi ngờ nhau quá ạ,nếu chú nghi ngờ ban tổ chức thì hãy nói ai giam lận chứ .Trong cuộc đua thì không thể nào tránh khỏi lời đàm tiếu ạ.Nhưng chú chim của chú về đích như vậy thì thật khó hiểu ạ cháu chưa thấy con chim nào bay 100k trong 50 phút ạ chác chú có lắp tên lửa vào người nó à mà sao bay nhanh thế ạ nếu ban tổ chức muốn xác định đấy có phải là chim của chú không ,sao chú không cho mọi người xác định đấy có phải là con chim của chú không ạ hay đấy là con chim của căn cứ khác ạ thật khó hiểu chú TÔ CƯỜNG này cả nhà thấy thế có đúng không ạ .
    Đấy là ý kiến riêng của em mọi người ạ có gì sai xót mọi người bỏ qua cho em nhé
    Chắc chiến binh này phải có tận 20 lông + bình khí no2 mới bay như tên lửa vậy
    Lê Tiến Việt
    Fan của bắc hải mũi to
    : 01627822930
    Long biên - bồ đề - hà nội

8. The Following User Says Thank You to Ilovepigeon For This Useful Post:

Dolly (27-06-12)

Moderator
    Thanks
    494
    Vì công việc bận rộn , HOANG HUNG_HP có quay được đoạn Clip của cuộc đua bồ câu của CLB bồ câu HN : Chặng đua : HP - HN & một số hình ảnh .
    Nay Link này đã khoá : http://bocauvietnam.com/showthread.p...=7219#post7219
    Vậy mời các thành viên vào ĐÂY để xem vậy :
    HOANG HUNG_HP xin lỗi các thành viên vì đã đưa lên chậm .

10. The Following 7 Users Say Thank You to HOANG HUNG_HP For This Useful Post:

Dolly (27-06-12), Ho Dong Duong (27-06-12), longdk (27-06-12), manhcuonghy (27-06-12), NgocQuan-HN (11-07-12), PhuongHP (27-06-12), THANHHOA_THANH (16-03-14)

Chim 1 năm tuổi
    Thanks
    255
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trungdz Xem bài viết
    cháu chưa thấy con chim nào bay 100k trong 50 phút ạ
    Theo mình thì chắc gì nó đã bay 100km, có khi nó chỉ bay loanh quanh hải phòng thôi, rồi nó vô trạm điện thoại công cộng gọi đt về cho chủ của nó biết mã số và nó vô bến xe mua vé vip ngồi xe lên hà nội để kịp tham gia nhận giải ấy mà.

12. The Following 3 Users Say Thank You to hoang duong For This Useful Post:

bach hac (27-06-12), Dolly (27-06-12), manhcuonghy (27-06-12)

Chim non
    Thanks
    162
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoang duong Xem bài viết
    Theo mình thì chắc gì nó đã bay 100km, có khi nó chỉ bay loanh quanh hải phòng thôi, rồi nó vô trạm điện thoại công cộng gọi đt về cho chủ của nó biết mã số và nó vô bến xe mua vé vip ngồi xe lên hà nội để kịp tham gia nhận giải ấy mà.
    anh hoang duong lạc hậu với thời đại quá!! bây giờ có ai vô trạm điện thoại công cộng gọi điện đâu, bây giờ người ta toàn dùng vertu với iphone 4S thôi anh à
    Yahoo: daotinh_sos_96@yahoo.com
    Rất vui khi được làm quen với mọi người.

14. The Following User Says Thank You to manhcuonghy For This Useful Post:

bach hac (27-06-12)

Chim 1 năm tuổi
    Thanks
    255
    Trích dẫn Nguyên văn bởi manhcuonghy Xem bài viết
    anh hoang duong lạc hậu với thời đại quá!! bây giờ có ai vô trạm điện thoại công cộng gọi điện đâu, bây giờ người ta toàn dùng vertu với iphone 4S thôi anh à
    Chú chả hiểu gì cả, anh nói thế cho nó hoành tráng đấy chứ. Mà nếu quả thực con chim này bay với vận tốc như thế thì là chim của ai cho mượn nhỉ. Người mượn đã dại rồi người cho mượn còn dại hơn. Rồi sau đây chắc là hai ông làm trò này chắc chả dám nhìn mặt bà con trong giới chơi chim nữa nhỉ, nghĩ mà tội nghiệp đúng là mua danh ba vạn bán danh 600 ngàn.

16. The Following 2 Users Say Thank You to hoang duong For This Useful Post:

bach hac (28-06-12), manhcuonghy (28-06-12)