Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Threaded View

TRƯƠNG VĨ Avatar của Bigflowerhorn
    Thanks
    4.422
    Thanked 14.416 Times in 1.479 Posts
    Rồi cũng đến thời điểm tập hợp các chiến binh: 17h00 ngày 01/04/2011 LÀM VIỆC! Tất cả các thành viên BTC bắt tay vào việc. Mình đang muốn xây dựng tác phong thi đua cũng mang tính chuyên nghiệp đúng giờ, đúng giấc, hiện đại hóa!

Kỳ này, BTC làm sẵn miếng giấy số thứ tự, ai đến sớm thì lấy sớm và nộp chim theo số thứ tự được gọi. Còn căn cứ nào bận việc thì được ưu tiên 1 chút.

46 căn cứ đăng ký tham gia với 76 chiến binh đều tham gia đông đủ, thật là vui :happy:! Thật ra số lượng có thể thêm được vài chiến binh nhưng nguyên tắc là nguyên tắc, mình đang tập cho mọi người thói quen chuyên nghiệp và dứt khoát! Muốn tham gia là phải có sự chuẩn bị và đăng ký trước (Thời gian đăng ký kéo dài 03 ngày lận mà). Anh em chưa tham gia lần này rút kinh nghiệm tham gia lần sau nhé, hội bồ câu Saigon lúc nào cũng sẵn sàng mở cửa chào đón các bạn :happy:!

Cám ơn anh Nguyễn Gia Hưng đã nhiệt tình chộp ảnh giúp anh em. Cám ơn anh Trinhviet71 đã cho hướng dẫn tận tình nài Thắng Q5 sử dụng máy "pro" để mai sáng phối hợp với nài Ty Q8 "mần" mấy tấm ảnh "Take off" ! Cám ơn tất cả anh em hội bồ câu đã nhiệt tình hợp tác tạo nên sự thành công của giải.

Chúc các chiến binh vượt qua áp thấp nhiệt đới cán đích một cách ngoạn mục :thumb: ! Mọi người nhớ bồi dưỡng kỹ kỹ để có sức khỏe canh chiến binh và luyện nhắn tin để báo cáo kịp thời khi chiến binh về nhé :laughing: !

Điện thoại cũng như danh sách giống như các lần trước cũng đã được niêm phong trong hộp nên BTC nhất là bigflowerhorn mặc dù giữ hiện vật nhưng không biết kết quả giống như mọi người nên các bạn đừng hỏi câu: " CHIẾN BINH NÀO VỀ TRƯỚC VẬY?" mà hãy đợi 11h00 Trưa chủ nhật 03/04/2011 mang chiến binh vào 12 Lũy Bán Bích cùng nhau khuy hộp kiểm tra các chiến binh đoạt giải nhé!
    .
    NÓI ÍT LÀM NHIỀU -LÀM ĐƯỢC RỒI HÃY NÓI TIẾP!

2. The Following 6 Users Say Thank You to Bigflowerhorn For This Useful Post:

CUONG NHO (06-06-11), kien_q5 (06-06-11), NguyenBang (20-06-11), NhocSport (18-06-11), THANHHOA_THANH (16-03-14), Vayca (06-06-11)