+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Hybrid View

Cố vấn BQT VNPC Avatar của Vuanh
    Thanks
    3.220
    Thanked 5.192 Times in 545 Posts
    Chào bạn Kalaca,

Những bài bị xóa là những bài viết bị phạm quy bao gồm cả bài viết có ngôn ngữ chat. Đó là nội quy của diễn đàn bocauvietnam. Những bài viết bị sai chính tả hoặc cả bài viết có 1 hoặc 2 chữ thiếu dấu thì không bị xóa ( ví dụ: khong biết, pha một chúc thuốc với nước). Click vào đây để xem ngôn ngữ chat nhé bạn.

Bạn có thể cho Ban Quản Trị biết bài nào của bạn bị xóa được không? Chúng tôi sẽ cho bạn xem lại bài viết đó. Vì hiện nay trang web này đang trong quá trình hoàn thiện nên lý do xóa bài chưa thể hiện cho các thành viên xem được. Nếu bài viết của bạn bị xóa mà không có lý do chính đáng chúng tôi sẽ phục hồi lại bài viết đó và sẽ nói lời xin lỗi với bạn.

Thân
    Lần sửa cuối bởi Vuanh; 03-12-11 lúc 23:20 Lý do: Cho rõ
    Chúng sẽ về từ một phương trời rất xa

2. The Following 7 Users Say Thank You to Vuanh For This Useful Post:

Chấn PG (03-12-11), Chánh-BT (03-12-11), dangdung (04-12-11), HieuHien (04-12-11), Huakhavi (03-12-11), NgocQuan-HN (04-12-11), NT.PHONG (04-12-11)

Chim 1 năm tuổi Avatar của kalaca
    Thanks
    444
    Em góp ý vậy vì thấy nhiều anh em cũng thắc mắc, còn bài của em không có gì quan trọng nên cũng không cần khôi phục. Em thấy web nên có 1 bộ gõ tiếng việt cài vào sẽ tiện hơn cho anh em. Em luôn chấp hành tốt quy định chung của ban quản trị đề ra vì thực tế ai cũng muốn được đọc chữ có dấu đoàng hoàng mà. Em buổi tối online toàn dùng IPad vì không muốn dùng máy tính ảnh hưởng đến vợ con nên có thể chữ viết có dấu viết hoa dù đang ở giữa đoạn ví dụ như ( trời đang mưa Lắm Bồ câu không biết có sao không)

4. The Following 2 Users Say Thank You to kalaca For This Useful Post:

Huakhavi (04-12-11), NguyenBang (04-12-11)