+ Trả lời bài viết
Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Chủ đề: đề xuất

Nài VIP Avatar của Thang_Q5
    Thanks
    3.359
    Thanked 4.966 Times in 747 Posts
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocquan Xem bài viết
    Anh BIg ơi giỡn là đùa hay giận hả anhchúng em không hiểu.heeeeeeeeeeeee vì ngôn ngữ ngoài bắc trong nam khác nhau mà anh? Thắng Q5 cũng như vậy kìa các anh ai cũng như rứa(thế) thì làm em HN nói riêng bồ câu HN nói chung mất hứng đó anh.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bigflowerhorn Xem bài viết
    Giỡn là đùa giỡn đó em!

" Cơm áo gạo tiền " là quan trọng nhất! Không ai nhịn đói mà có thể thỏa chí với niềm đam mê :d ! Do đó mình cũng tán thành anh em nào vì "câu cơm" mà không tham gia diễn đàn được. Bạn THANGDOVEBI nói là bận việc thứ 7 và chủ nhật vì bạn ấy đang làm MC nên phải đi tỉnh suốt . Vấn đề ở đây là thời gian này thôi. Mai mốt hết kẹt thứ 7 chủ nhật thì lại tiếp tục sự nghiệp thôi !
    Giỡn thì không giỡn đâu . Vì mình và THANGDOVEBI nghĩ anh em sống chung một mai nhà mà mạnh ai người đó làm . Không còn đồng lòng như lúc trước nữa vậy thì đành phải chia tay cho sau này gặp mặt còn chút tình cảm .Và có lời xả giao nữa chứ .

2. The Following 2 Users Say Thank You to Thang_Q5 For This Useful Post:

bocaubinhtrieu (31-08-11), hoabinh (01-09-11)

Hội trưởng HBCHN Avatar của NgocQuan-HN
    Thanks
    1.510
    Thanked 3.503 Times in 547 Posts
    Ồ là thật vậy ta?Không đùa hả Thắng?" Không còn đồng lòng như lúc trước nữa" Thắng ơi?Nếu HN mà có phong trào đi lên như anh em trong đó Thì mình cũng xin tự nguyện được làm nài đi thả chim cho anh em đó.Bởi được mang chim đi thá nhìn chúng bay thôi cũng làm cho mình sướng sướng tê rồi.Anh mai mai mốt hết kẹt lại tiếp tục......
    Đặng ngọc Quân
    0915.58.58.99
    0932.08.58.99 Yên phụ Hà nội. Cũng như bạn tôi có 1 trái tim...............

4. The Following User Says Thank You to NgocQuan-HN For This Useful Post:

bocaubinhtrieu (31-08-11)

VIP
    Thanks
    29
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thang_Q5 Xem bài viết
    Giỡn thì không giỡn đâu . Vì mình và THANGDOVEBI nghĩ anh em sống chung một mai nhà mà mạnh ai người đó làm . Không còn đồng lòng như lúc trước nữa vậy thì đành phải chia tay cho sau này gặp mặt còn chút tình cảm .Và có lời xả giao nữa chứ .
    Không như vậy đâu các bạn. tạm thời lúc này tdb bận nhiều việc lắm , hay đi xa vào t7 và chủ nhật nên không tham gia được thôi . thời gian sau mình sẽ chơi với các bạn. chúc tất cả vui vẻ.

6. The Following 4 Users Say Thank You to THANGDOVEBI For This Useful Post:

Cuong_Q6 (01-09-11), NgocQuan-HN (01-09-11), NT.PHONG (01-09-11), Vayca (01-09-11)

Chim non Avatar của hoabinh
    Thanks
    256
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thang_Q5 Xem bài viết
    Can đảm nói lên sự thật để xây dựng thì quá tốt.
    Chúc anh nhiều sức khỏe - thành đạt.