+ Trả lời bài viết
Trang 8/8 ĐầuĐầu ... 6 7 8
Hiện kết quả từ 71 tới 73 của 73
    Thư Ký HBCĐQ8
    Thanks
    1.156
    Thanked 7.528 Times in 1.100 Posts

Moderator Avatar của Chánh-BT
    Thanks
    4.023
    Thanked 4.379 Times in 806 Posts
    BTC vui lòng up clip xác minh căn cứ hạng 1 Phúc Q6 để mọi người có thể xem. Xin cám ơn
    Ước mơ nhỏ nhoi chỉ là 1 chiếc Cúp VÔ ĐỊCH

Thư Ký HBCĐQ8
    Thanks
    1.156
    Thanked 7.528 Times in 1.100 Posts
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chánh-BT Xem bài viết
    BTC vui lòng up clip xác minh căn cứ hạng 1 Phúc Q6 để mọi người có thể xem. Xin cám ơn
    Video clip kiểm tra “chiến binh” hạng nhất với mã kiềng HCM-Q8 80985 đã được đại diện BTC thực hiện tại căn cứ Phúc (Q6) lúc 11g00 ngày 11-12-2016 (không quá 18 tiếng kể từ khi khui thùng niêm phong).

- Do điều lệ giải đua không quy định và thông báo việc up video kiểm tra tại căn cứ hạng nhất lên diễn đàn nên tôi chưa được phép thực hiện vì HBCĐQ8 quy định nhiệm vụ thư ký chỉ là người giúp việc cho Hội trưởng và các nhà tài trợ, thực hiện các việc như sau: up hình ảnh tổ chức giải đua, thông tin tài chánh của giải đua, nhắn tin thông báo kêu gọi các căn cứ mua kiềng, đăng ký giải đua, thời gian nộp “chiến binh” tham dự giải đua (có bản hợp đồng quy định thực hiện công việc của thư ký đã được lãnh đạo và anh Hội trưởng phân công).

- Ngoài ra, tất cả các các câu hỏi của anh em, nếu chưa được sự cho phép của Hội trưởng thì tôi cũng không được phép trả lời vì chưa được sự đồng ý của các anh trong ban lãnh đạo Hội, mong anh em thông cảm.

- Vì vậy, nếu Chánh_BT và các anh em có yêu cầu, tôi sẽ báo lại cho các anh lãnh đạo của Hội và nhà tài trợ để xin ý kiến chỉ đạo, nếu các anh lãnh đạo và nhà tài trợ đồng ý và cho phép, tôi sẽ thực hiện việc up video kiểm tra “chiến binh” hạng nhất của căn cứ Phúc (Q6) để anh em được xem trong thời gian sớm nhất.

Cảm ơn sự lưu ý của Chánh_BT và các anh em khác.