Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Threaded View

Moderator Avatar của Chánh-BT
    Thanks
    4.023
    Thanked 4.379 Times in 806 Posts
    Tôi góp ý bài này chỉ với tư cách người tham gia thôi nên chuyện cá nhân tôi không nói tới. Không biết số liệu Tuy Hòa - Sài Gòn 360km HBCHX lấy ở đâu ra hay nhắm chừng đại, chứ tôi xem khoảng cách mà BTC công bố thì gần nhất là căn cứ Thuận Q2 (372km) xa nhất là căn cứ Big - Pic (390km) còn nếu tính xa nhất là căn cứ Quân du lịch (402km) ây cha cách nhau tới 30km hơi bị xa đó nha nếu chim bay là phải hơn 40 phút. Với thời gian 5 tiếng 55 phút thì với kinh nghiệm là người mới chơi nhưng có đua chim liên tục dám khẳng định những căn cứ trên 390km không có chim về kịp, còn nếu BTC chỉ dựa vào những lần dợt và lấy thời gian của căn cứ gần nhất làm cột mốc thì lại càng nguy to vì như vậy là cuộc chơi "KHÔNG CÔNG BẰNG" những căn cứ ở xa chỉ góp tiền góp chim vô cho vui thôi chứ không có cửa lấy giải

Còn vấn đề thông tin công nghệ khoa học gì đó thì anh em bồ câu cũng biết chút chút chứ hông phải không, BTC nói sao không lên bocaudua.vn xem kết quả? Cái này lại trước sau bất nhất nữa, trước giờ BTC luôn khuyến cáo và nhắc nhỡ anh em "Thông tin trên bocaudua.vn là chỉ để tham khảo" từ tham khảo là chỉ để xem chơi cho vui chứ không có giá trị, cái anh em cần là kết quả BTC công bố bằng tin nhắn SMS hoặc nơi đăng bài thông báo đua(hay BTC muốn anh em tự suy luận từng trường hợp, có sự cố thì nó là Tham khảo, sóng yên biển lặn thì nó là Chính thức)

Cám ơn HBCDHX đã hồi âm. Thôi nói nhiêu đây chắc cũng đủ rồi còn chuyện chim bay 400km 5 tiếng 55 phút có hợp lý hay không thì để các anh em khác đua nhiều hơi phân tích
    Ước mơ nhỏ nhoi chỉ là 1 chiếc Cúp VÔ ĐỊCH

2. The Following 2 Users Say Thank You to Chánh-BT For This Useful Post:

Bigflowerhorn (09-11-16), Nghĩa-Q2 (09-11-16)