Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Threaded View

Chim non Avatar của HONGVNPTQ6
    Thanks
    2.288
    Xin lỗi anh CAO HIỀN em thấy anh viết bài cũng sao sao đó....phần dưới anh nói trong cuộc chơi"suy nghĩ chi cho nhiều đến cuối cùng vẫn là con số không vĩ đại"....phần đầu anh lại nêu "Vấn đề là không phải chuyện giàu nghèo mà là dám chơi hay không ?" 2 vấn đề anh nêu em thấy trái ngược nhau hoàn toàn....lúc thì nói đừng suy nghĩ nhiều...lúc thì nói cần phải suy nghĩ DÁM CHƠI hay không???anh Cao Hiền thật sự từ trước đến giờ chơi môn giải trí bồ câu đua này không suy nghĩ àh????không tính toán àh???? Em thấy tất cả anh em chơi môn bồ câu đua này ai cũng đều phải suy nghĩ,tính toán...Những anh GIÀU vì đam mê Bồ Câu thì vẫn phải suy nghĩ khi bỏ tiền vào các Hội mình được gì??mất gì??? Họ bỏ tiền vào để ủng hộ HỘI,giúp đở HỘI này HỘI kia...cũng như giúp môn bồ câu đua đi lên,họ bỏ đồng tiền vào bộ môn này để làm sao tất cả anh em đam mê bồ câu đua có sân chơi vui vẻ..và làm sao anh em GIÀU NGHÈO ai cũng chơi đươc...tất cả vì đam mê.... như vậy là CON SỐ KHÔNG VĨ ĐẠI sao anh Cao Hiền????Còn người KHÁ+NGHÈO họ cũng đam mê,cũng suy nghĩ cần phải CÂN ĐỐI NGÂN SÁCH - TÚI TIỀN của bản thân cũng như gia đình mình,họ đắng đo suy nghĩ khi mua Kiềng giá cao chứ???? và làm sao để được tham gia bộ môn bồ câu đua này trọn vẹn... Em nghĩ CHƠI môn giải trí này như anh nói không nên suy nghĩ nhiều,DÁM CHƠI HAY KHÔNG? CHƠI THÌ ĐỪNG SỢ,không nghĩ tới GIÀU NGHÈO,chơi VÔ TƯ đó còn gọi là "CHƠI NGÔNG
    09.09.09.8838 Đôi khi trong cuộc sống THẤT BẠI để giúp ta hiểu biết hơn....

2. The Following 3 Users Say Thank You to HONGVNPTQ6 For This Useful Post:

Bảy Hoàng (19-09-16), Mr_hb (21-09-16), Namtran (19-09-16)