+ Trả lời bài viết
Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14
    Trứng Avatar của phucle
    Thanks
    125
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bigflowerhorn Xem bài viết
    Sẵn đây, mình nghĩ các bậc tiền bối và tốt nhất là tất cả các thành viên nên cho hiển thị TUỔI để dễ dàng xưng hô nhé!
    Ý của anh big là vào "Bảng điều chỉnh cá nhân->Sửa thông tin của bạn" để cho hiển thị tuổi phải không?

Em mới làm xong

adult image hosting

Để xem tuổi (hay thông tin chung) thì vào "Danh sách thành viên-><tên thành viên>"

image uploading

2. The Following 7 Users Say Thank You to phucle For This Useful Post:

botchien (24-08-11), dangdung (24-08-11), NguyenBang (03-10-11), Quang75 (22-05-16), THANHHOA_THANH (16-02-14), Vuanh (24-08-11), zongke (24-08-11)

Trứng
    Thanks
    0
    mình là thành viên mới,cũng mới nuôi bồ câu,cho mình hỏi thị trường bồ câu giờ thế nào?có ổn định không vậy

Chim non Avatar của TânMetro
    Thanks
    836
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bocau1988 Xem bài viết
    mình là thành viên mới,cũng mới nuôi bồ câu,cho mình hỏi thị trường bồ câu giờ thế nào?có ổn định không vậy
    Ah!bác tìm hiểu phong trào chơi bồ câu đua hay tìm hiểu thị trừơng bồ câu thịt?bồ câu bây giờ cũng đang có giá lắm bác ạh...nói chung là khá ổn định và tùy theo thời giá và bổn chim.

Trứng Avatar của Quang75
    9 đường Chí Linh, phường 6, quận Tân Bình. TPHCM
    Thanks
    193
    Chào cả nhà. Mình tên là Quang năm nay 41 tuổi, mình ở Tân Bình, rất hân hạnh được tham gia hội bồ câu. Minh mới tập nuôi chim bồ câu, mong anh em trong hội có thể hướng dẫn mình cách chăm sóc chim và làm sao có thể tham gia các cuộc đua. Xin chân thành cám ơn anh em trong hội.