Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Threaded View

Chim non Avatar của nobody
    Thanks
    154

Lịch off Hội Bồ câu hà nội. Thông báo & Xác nhận.

Thân gửi các anh em chơi chim Bồ câu( không phân biệt Chơi Đua hay Kiểng).tại Hà nội
    Tôi xin mạn phép xây dựng 1 Lich họp mặt Giao lưu cùng các anh em hiện đang có chung sở thích tại Hà nội và ven Hà nội.Anh em xem và cho ý kiến bổ xung.
    Chúng ta nên có 1 ngày trong tuần hoặc trong Tháng cùng nhau gặp gỡ trao đổi Kinh nghiệm.Tôi biết có nhiều người muốn Tham gia mà không hoàn toàn có Thời gian vì Chúng ta còn Công việc.Vì vậy Lich đề ra cho Mọi người không cứng ngắc mà Linh hoạt,chúng ta tự quyết định có Tham gia hay không bằng cách khi vào Topic này thấy có" Lời Mời " thì chỉ việc Xác nhận bằng lời Cảm ơn( để tránh việc viết tràn lan ra Diễn đàn chỉ vì việc có OFF hay không)
    Vậy là anh em biết ai Tham gia và ai không đi được.Lịch cụ thể và Địa điểm chúng ta cùng bàn Nhưng theo tôi nên lấy 1 Điểm Thoáng đãng và Trung tâm để ae dễ tiếp cận khi họ muốn tranh thủ qua cùng anh em .

Tôi mong Tất cả các anh em dù Lớn ,nhỏ,Giàu ,nghèo sẽ Chan hòa và đoàn kết.Anh em nào trót có những điều tiếng không vui nay hãy đến bên nhau, bỏ qua tất cả và giao lưu cho Niềm đam mê của mình.Hãy thả lỏng và Sống với với Sở thích!! Chúng ta cùng thử nghiệm xem nhé ,vừa làm vừa hoàn thiện không sao.

Thư Mời

Thân mời các anh em đến Tham gia Giao lưu Hội Bồ câu Hà nội vào lúc 9.00 ngày thứ 7 tuần này tại Địa chỉ Quán Cafe Nhớ( Ven Hồ Văn Chương) Mong anh em đến Tham gia đông vui. Xin Xác nhận sự góp mặt qua cách gửi đơn giản lời Cảm ơn của Bạn.Chúc anh em luôn mạnh khỏe.

Thành viên nhóm Nobody.
    Lần sửa cuối bởi nobody; 31-07-11 lúc 22:28
    Học, học nữa, học mãi.....Nhân ngoại Hữu Nhân.

2. The Following 6 Users Say Thank You to nobody For This Useful Post:

Dolly (01-08-11), greenvet-hanoi (04-08-11), Hainguyen (01-08-11), NgocQuan-HN (01-08-11), THANHHOA_THANH (24-01-14), Vuanh (01-08-11)