+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Chim non
    Thanks
    25

thư giãn cuối tuần 15.6

một đề nghị của tôi như sau
    thứ 7 hoặc chủ nhật tuần sau nếu không (ko) mưa gió xin ý kiến các cụ chơi bồ câu hội hà nội ta tụ hợp mỗi căn cứ 3 đôi 6 chiến binh ta đi du ngoạn 1 hôm láng hoà lạc hay đồng mô hoặc sân gold chí linh sao đỏ hay hải phòng tuỳ ý các cụ còm men thống nhất
    chỉ có anh em thôi không (ko) rủ bà xã hay con cháu gia đình ngoại trừ bồ nhí hoặc các em ...
    tên chương trinh là thư giãn thả bồ câu nhậu hóng gió và vui đùa cùng chân dài
    nếu đông các cụ thì thuê con 16 chỗ full ca xe sáng đi đêm về
    nghỉ thư giãn giữa hè tí ý các cụ thế nào Hà Nội ngột ngạt quá lấy sức
    cụ nào có các chân dài yêu chim thì cho đi theo nhé
    Lần sửa cuối bởi NgocQuan-HN; 06-06-14 lúc 17:57 Lý do: Viết tắt. Chú ý không đưa vấn đề chính trị lên diễn đàn
    BOCAUHOANGTHANH
    122 ngọc lâm - long biên - hà nội
    097 9999 888
    căn cứ bồ câu đua ( bắc hải)

2. The Following 5 Users Say Thank You to bocauhoangthanh For This Useful Post:

Đông Q.8 (06-06-14), Chấn PG (05-06-14), concago (05-06-14), NgocQuan-HN (06-06-14), THANHHOA_THANH (05-06-14)

Hội trưởng HBCHN Avatar của NgocQuan-HN
    Thanks
    1.510
    Thanked 3.503 Times in 547 Posts
    Một ý tưởng hay và táo bạo, nhưng xin visa đi kiểu vậy hơi khó bocauhoangthanh à. Tại sao không lên lịch cho tất cả anh em ai có nhu cầu đi chơi và ý tưởng như vậy nhỉ. Tiếc quá em lại không có chân dài và bồ nhí
    Đặng ngọc Quân
    0915.58.58.99
    0932.08.58.99 Yên phụ Hà nội. Cũng như bạn tôi có 1 trái tim...............

4. The Following 2 Users Say Thank You to NgocQuan-HN For This Useful Post:

Đông Q.8 (06-06-14), THANHHOA_THANH (07-06-14)

Chim non
    Thanks
    25
    chân dài bồ nhí giờ như phương tiện giao thông ấy mà có người có có người không (ko) anh cũng có đâu còn làm ctrinh thì mình cứ nêu ý tưởng phải đầy đủ chi tiết giống như thiết kế đường giao thông khu vui chơi công cộng cần có hỗ trợ người khuyết tật ấy mà,nói vậy để các bà (pà) vợ các ông chơi chim có đọc cment thì đừng sốt xình xịch nhé rồi ra chỉ thị văn bản hướng dẫn ...nghiêm cấm này nọ mệt lắm ,nghe chửa các bà (pà) đọc trộm box này đã bẫy và có được chúng tôi anh em yeu cánh chim hoà bình là những con và "loài" chim quy đấy thả dù xa mấy cũng mò được đường về nhà chung thuỷ quyết không (ko) ở nhà ai thế mới chuẩn là chim quy!
    Lần sửa cuối bởi Chánh-BT; 28-06-14 lúc 08:42 Lý do: Viết tắt và dùng ngôn ngữ Chat. Nếu tái phạm bài viết sẽ bị xóa mà không cần báo trước
    BOCAUHOANGTHANH
    122 ngọc lâm - long biên - hà nội
    097 9999 888
    căn cứ bồ câu đua ( bắc hải)