+ Trả lời bài viết
Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 4 5 6
Hiện kết quả từ 51 tới 53 của 53
    Thư Ký HBCĐQ8
    Thanks
    1.156
    Thanked 7.528 Times in 1.100 Posts
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HONGVNPTQ6 Xem bài viết
    A Gia Hưng cho e hỏi 1 câu hỏi nhỏ như sau:
    - Nếu có 2căn cứ A và B,căn cứ A xa hơn căn cứ B 10 met đường chim bay,2 chiến binh cùng bay về quá thời gian mặt trời lặn(như qui định) nhưng căn cứ A nhắn tin lúc 21h30,căn cứ B nhắn tin lúc 20h(lúc đó anh sẽ tính như cách anh trình bày với anh Zongke)thì căn cứ A vẫn thắng căn cứ B cho dù căn cứ A nhắn tin trể hơn căn cứ B, phải không anh Gia Hưng?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi zongke Xem bài viết
    Xin anh Hưng cho biết thêm nếu giả sử 1 chiến binh nhắn tin lúc 19h00, 1 chiến binh khác nhắn tin lúc 19h05' (cả 2 tin nhắn đều sau thời gian mặt trời lặn) thì sẽ tính như thế nào? Xin cám ơn!
    Theo qui định đã được thông báo: các tin nhắn sẽ được BTC ghi nhận vào cùng 1 thời điểm... do đó, "chiến binh" của căn cứ nào có cự ly xa hơn sẽ có vận tốc trung bình lớn hơn và đương nhiên sẽ có vị trí xếp hạng cao hơn...

2. The Following 2 Users Say Thank You to Gia Hưng (HCMC) For This Useful Post:

Quang Huy Q10 (12-08-14), thanhq8 (12-08-14)

Chim non Avatar của HONGVNPTQ6
    Thanks
    2.288
    Anh GiaHưng à, 2 câu hỏi khác nhau giữa em và anh Zongke.
    1/thời gian nhắn tin
    2/khoảng cách căn cứ
    3/câu hỏi của em là câu hỏi ĐÚNG,,SAI...
    Mong anh Gia Hưng trả lời câu hỏi của em bằng ĐÚNG hay SAI , đừng trả lời bằng cách copy như vây.xin cám ơn anh Gia Hưng....(nếu anh giải thích rỏ hơn 1 chút trên câu hỏi của em)
    Lần sửa cuối bởi Chánh-BT; 12-08-14 lúc 00:10 Lý do: Viết tắt
    09.09.09.8838 Đôi khi trong cuộc sống THẤT BẠI để giúp ta hiểu biết hơn....

Chim non
    Thanks
    366
    hi anh GiaHung, anh co thể xắp xếp cái phần "cự ly {km}" theo thứ tự từ gần đến xa nhất được không anh vì em coi hơi bị khó với lại mún tìm 1 cần cứ nào đó so sánh với em về vị trí cũng hơi khó hay trượt lên trượt xuống, theo em biết thì anh làm bằng excel thì phải, phần số lượng với lệ phí chắc cũng không ai quan tâm nhiều bằng KM hơn đó anh, em thấy anh để tập trung xắp xếp phần số lượng với lệ phí quá, mong anh giúp đở, thanks.
    Lần sửa cuối bởi Chánh-BT; 12-08-14 lúc 00:11 Lý do: Viết tắt

5. The Following User Says Thank You to tugiai_ly For This Useful Post:

Chấn PG (12-08-14)