+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 69

Hybrid View

Chim 1 năm tuổi Avatar của thanhq8
    Thanks
    2.927
    Thân chào anh em trong hội Bồ câu Việt Nam

Mình là thành viên mới, muốn có vài dòng tâm sự cùng anh em Quí hội , hổm nay mình rất bức xúc và rất ... Rất ...thất vọng trong cuộc đua tiến lên 4 chặng của hội quán Bồ câu Q8 tổ chức. đã là một cuộc chơi giải trí lành mạnh tại sao chúng ta không đồng lòng quyết tâm góp sức nâng tầm ,để đưa giải đi đến thành công tốt đẹp đó không phải là mong mỏi của anh em trong cuộc chơi này hay sao ,mình theo dõi từ trận 1 cho đến trận 2 đã xảy ra bao rắc rối hoang mang cho tất cả những ai yêu cái đẹp ,và công bằng ,khòng biết vì lí do gì mà có những ảnh hưởng ... Hoặc Cố tình hoặc gián tiếp muốn làm cho cuộc chơi này không trọn vẹn, tạo hệ lụy xấu gây hoang mang ,mất đoàn kết ảnh hưởng xấu đến những cuộc đua sau này của Quí hội . Trong một cuộc chơi mà biết bao căn cứ cùng ban tổ chức những người có lòng đam mê say đắm trong sáng vô hạn để. Tạo nên một cuộc chơi mới lạ diễn ra lâu nhất ,và kéo dài nhất ,và cũng gặp nhiều rắc rối nhất .

Mình rất tâm đắc với 2 câu sau đây chắc chắn anh em trong diễn đàn ai cũng biết .

1. NÓI ÍT LÀM NHIỀU - LÀM ĐƯỢC RỒI HÃY NÓI TIẾP.

2. THAM VỌNG BÉ NHỎ SẼ KHÔNG TỒN TẠI Ở MỘT CUỘC CHƠI LỚN.

Mình mong anh em hãy đoàn kết lại để đưa môn thể thao của chúng ta ,ngày càng phát triển tốt đẹp và đáng yêu hơn .

Theo mình thiết nghĩ hội Bồ câu Việt Nam nói riêng ,và hội bồ câu cả nước nói chung ,có thể sánh vai với các cường quốc hội Bồ câu 5 Châu hay không đó cũng là nhờ công của tất cả thành viên và các hội Bồ câu của chúng ta .

Nếu có gì sai xót xin bỏ qua , chân thành cảm ơn

Thân chào

2. The Following 14 Users Say Thank You to thanhq8 For This Useful Post:

Hà Q6 (17-10-13), HOANG HUNG_HP (16-10-13), HungkyQ11 (17-10-13), kalaca (16-10-13), Le_quan8 (16-10-13), minhbacdan (17-10-13), Namtran (17-10-13), Nghĩa-Q2 (16-10-13), Phuong_Nam (16-10-13), Quang Huy Q10 (17-10-13), Quayphulam (17-10-13), QuyAttilaQ6 (17-10-13), tugiang (16-10-13), zongke (16-10-13)

Chim 1 năm tuổi
    Thanks
    581
    Xin chào bạn Thanhq8

"..... tại sao chúng ta không đồng lòng quyết tâm góp sức nâng tầm ,để đưa giải đi đến thành công tốt đẹp đó không phải là mong mỏi của anh em trong cuộc chơi này hay sao ...." ".... tạo hệ lụy xấu gây hoang mang ,mất đoàn kết....".
    Mình xin chia sẻ với bạn đôi điều:
    1. Chúng ta đang đồng lòng góp ý xây dựng chứ không phải 'cố tình' góp ý để gây hoang mang, mất đoàn kết bạn ơi!
    Những chi tiết sai nhỏ ở cuộc chơi nhỏ mà không nhận ra thì làm sao "sánh vai với cường quốc 5 châu"?
    Muốn đoàn kết thì tất cả phải trong sáng, rõ ràng không thể âm âm u u mà đoàn kết được!
    Người tốt là người thấy ta sai mà góp ý cho ta, còn người xấu là người thấy ta sai lại bỏ mặc ta!

" Mình rất tâm đắc với 2 câu sau đây chắc chắn anh em trong diễn đàn ai cũng biết .

1. NÓI ÍT LÀM NHIỀU - LÀM ĐƯỢC RỒI HÃY NÓI TIẾP.

2. THAM VỌNG BÉ NHỎ SẼ KHÔNG TỒN TẠI Ở MỘT CUỘC CHƠI LỚN.

...... Theo mình thiết nghĩ hội Bồ câu Việt Nam nói riêng ,và hội bồ câu cả nước nói chung ,có thể sánh vai với các cường quốc hội Bồ câu 5 Châu hay không đó cũng là nhờ công của tất cả thành viên và các hội Bồ câu của chúng ta ."

2. hai câu đầu là chữ ký của 2 thành viên trong diễn đàn mình cũng thấy quen. Còn câu "thiết nghĩ..." của bạn mình cũng thấy quen nữa! rất giống câu nói của Bác Hồ nói với các cháu thiếu nhi! chỉ khác có thay "nước Việt nam" thành "Hội BCVN" và "các cháu" thành "thành viên...của chúng ta"! Nếu bạn có lấy ý tưởng và câu chữ thì nên ghi rõ để tôn trọng tác giả (Bác Hồ).
    Nếu có gì sai xót xin bỏ qua , chân thành cảm ơn

Thân chào[/QUOTE]

4. The Following 7 Users Say Thank You to HieuHien For This Useful Post:

Hoàng conic (17-10-13), Le_quan8 (16-10-13), minhbacdan (17-10-13), Nghĩa-Q2 (16-10-13), Quang Huy Q10 (17-10-13), Quayphulam (17-10-13), Thin76 (17-10-13)