+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1
    Cố vấn BQT VNPC Avatar của Vuanh
    Thanks
    3.220
    Thanked 5.192 Times in 545 Posts

Hình ảnh trên Bocauvietnam.com không thể hiện

Kính chào tất cả anh em,

Gần đây có một số anh em báo với BQT rằng, có một số hình ảnh đã up lên nhưng không xem được.

BQT cũng đã tìm rõ nguyên nhân. Lý do: là do lỗi liên kết giữa web up anh (upanh.com, photobucket.com ...) và bocauvietnam.com.

Rất mong anh em thông cảm.

Để tránh bị mất hình ảnh mà chúng ta đã up lên, xin anh em hạng chế up hình ảnh lên bài viết. Ý chúng tôi muốn nói ở đây là không phải thông báo không cho up ảnh lên diễn đàn, mà là hạn chế.

Trong khi chúng tôi-BQT đang tìm cách để giải quyết vấn đế này mong anh em thực hiện up ảnh theo hướng dẫn dưới đây hạng chế việc hình không thể hiện được.

Những hình ảnh chụp thông thường, những hình ảnh chụp từ google earth để đo chiều dài đoạn đường đua, bảng thành tích đua chim và bảng chi phí vẫn khuyến khích up bình thường.

Những bài viết bằng văn bản bình thường thì không nên chuyễn sang file hình để up lên bài viết.

Một lần nữa xin anh em thông cảm

TM BQT
    Chúng sẽ về từ một phương trời rất xa

2. The Following 13 Users Say Thank You to Vuanh For This Useful Post:

Bigflowerhorn (19-10-12), chaucassano (20-10-12), Chấn PG (20-10-12), Chánh-BT (19-10-12), Gia Hưng (HCMC) (19-10-12), HungkyQ11 (21-10-12), Le_quan8 (19-10-12), minhbacdan (20-10-12), Nghĩa-Q2 (20-10-12), NgocQuan-HN (19-10-12), NT.PHONG (20-10-12), Thang_Q5 (20-10-12), tugiang (20-10-12)