+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7
    Chim non
    Thanks
    25

Thăm căn cứ Linh sắt Hai Phong

Buổi tối mùa thu Hải Phòng hiu hiu gió nhẹ buổi trưa từng chứng kiến trận động đất nhỏ tại đất cảng tâm chấn ở kiến an 4.4 độ. Cơm nước tắm rửa xong điện cho Linh sắt HP, thẳng tiến Ngõ lý tiêm phone cho Mr Linh sắt ( tên là Linh làm nghề sắt) giải thích kỹ càng không Mr Linh lại trách là ông gán cho tôi cái tên Linh sắt là chém đinh chặt sắt à hihihi

Một buổi tối anh em nghiền chơi chim đua tâm đầu ý hợp Mr Linh sắt giới thiệu các chiến binh căn cứ rất hoành tá tràng, nhiều chiến binh đã từ Vinh bay về. Đặc biệt là sưu tầm được 2 con bồ câu bằng đồng cổ rất oke. Đề nghị Mr Linh show hàng cho anh em xem. Muốn post ảnh lên sợ Mr Linh không đồng ý nên phải hỏi ý kiến đã rất cổ kính rất đẹp bằng đồng cổ. Chung cuộc đến 23h 30 anh em chia tay về.

Chiều nay mình sẽ về HN mang theo cảm xuc vui vui khó tả mang theo cái thu miền đất cảng và tâm tình người anh em đam mê bồ câu về HN

hẹn một ngày gần đây sẽ lại về cùng anh em đam mê hải phòng

xin báo cáo 2 chiến binh 1 lông bay từ nhà hát lớn Hải Phòng đã về đến căn cứ HN thời gian là 3 tiếng

dưới đây là hình ảnh căn cứ Mr Linh sắt ( rất nhiều chim 80 chú 25 cặp đẻ ) nhưng buổi tối vào chuồng hết chỉ có vài chú xuống ăn thóc chào khách thôi hì hì hì
    mr Linh rất nhiệt tình và tâm huyết

Lần sửa cuối bởi Chấn PG; 04-10-12 lúc 18:40 Lý do: Đề nghị bạn lần sau viết bài chú ý bài viết lên xuống dòng và TV có dấu.

2. The Following 12 Users Say Thank You to bocauhoangthanh For This Useful Post:

Đông Q.8 (27-11-12), bach hac (04-10-12), Bigflowerhorn (06-10-12), bocaubinhtrieu (04-10-12), ChuyaChuya (04-10-12), Cuong_Q6 (04-10-12), giahieu (27-11-12), Ho Dong Duong (04-10-12), Hoàng conic (04-10-12), Le_quan8 (04-10-12), THANHHOA_THANH (24-01-14), trungdz (04-10-12)

Chim 2 năm tuổi Avatar của Ilovepigeon
    Thanks
    45
    gì anh, 80 chú mà có ảnh vài chú thôi hả anh
    Lê Tiến Việt
    Fan của bắc hải mũi to
    : 01627822930
    Long biên - bồ đề - hà nội

4. The Following User Says Thank You to Ilovepigeon For This Useful Post:

trungdz (04-10-12)

Trứng
    Thanks
    266
    Ồ...Tôi ngẫm lại thấy cũng vui vui.Thật tình cờ và cũng thật bất ngờ đúng không ông bạn { hoangthanh }.Đúng là hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Ông bạn này có trình độ điệp viên ,hì hì đùa ông bạn tí.Cảm ơn bạn,hẹn gặp lại bạn,lúc nào xuống alo tôi .

6. The Following User Says Thank You to thanhcong For This Useful Post:

thanhntts (07-10-12)

Trứng
    Thanks
    47
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhcong Xem bài viết
    Ồ...Tôi ngẫm lại thấy cũng vui vui.Thật tình cờ và cũng thật bất ngờ đúng không ông bạn { hoangthanh }.Đúng là hữu duyên thiên lý năng tương ngộ. Ông bạn này có trình độ điệp viên ,hì hì đùa ông bạn tí.Cảm ơn bạn,hẹn gặp lại bạn,lúc nào xuống alo tôi .
    tình cảm HN-HP thật là tuyệt vời,thành công có nhiều chiến binh đẹp thật nhìn ảnh mờ mà vẫn thấy đẹp cho tôi số phôn của bạn nhé mình cũng hay công tác ở HP lắm mình muốn giao lưu với bạm.
    ĐI MỘT NGÀY ĐÀNG - HỌC MỘT SÀNG KHÔN

8. The Following User Says Thank You to FIGO For This Useful Post:

bocauhoangthanh (20-10-12)

Trứng
    Thanks
    70
    Anh này hình như tên là Phạm Cường Ninh hay còn gọi là Ninh Sắt đúng không ah..? hay Linh Sắt và Ninh Sắt là hai người khác nhau..?!thân

Trứng
    Thanks
    266
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giahieu Xem bài viết
    Anh này hình như tên là Phạm Cường Ninh hay còn gọi là Ninh Sắt đúng không ah..? hay Linh Sắt và Ninh Sắt là hai người khác nhau..?!thân
    Em viết đúng rồi GIA HIẾU . Anh bạn HOÀNG THÀNH viết nhầm chữ N thành chữ L

11. The Following User Says Thank You to thanhcong For This Useful Post:

giahieu (01-12-12)

Chim non
    Thanks
    25
    thật ra mình đâu có được xem cmt của ông Ninh đâu mà biết là Ninh hayLinh chỉ thấy ông này chơi cũng hay cũng nhiều chim đẹp bắc hải có thái đua có lại nhiệt tình hiếu khách thế là ok
    Chúc cc Ninh sắt sản sinh ra nhiều chiến binh đua tốt chia xẻ cho anh em chơi với
    BOCAUHOANGTHANH
    122 ngọc lâm - long biên - hà nội
    097 9999 888
    căn cứ bồ câu đua ( bắc hải)

13. The Following User Says Thank You to bocauhoangthanh For This Useful Post:

giahieu (01-12-12)