Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Threaded View

Chim 1 năm tuổi
    Thanks
    581
    Xin lỗi Ban tổ chức, mình xin đóng góp thêm một chút, bạn Phuong HP ơi!

Thứ 1: trong trường hợp nào mình không biết, nhưng ở các cuộc bán đấu giá thì điều đầu tiên quan trọng nhất BTC (ban tổ chức) phải cung cấp thật chính xác thông tin của chiến binh được đấu giá: hạng mấy ở cuộc đua nào, (ngoài ra có thể thêm một số thông tin khác), nên thông tin chiến binh trên về hạng 10 là đúng và đủ, còn có được giải khuyến khích hay không là không quan trọng và không cần thiết ("giải khuyến khích" chỉ là tên gọi của phần thưởng vật chất kèm theo nhằm động viên tinh thần các chiến binh không dành được thứ hạng cao 1,2,3!), và đến lúc này khi tham gia đấu giá mọi người chỉ quan tâm đến thứ hạng mà thôi!, vì cùng được giải khuyến khích nhưng hạng 4 là hạng 4, hạng 10 là hạng 10, khác nhau nhiều lắm ở những cuộc đua tốc độ!

Thứ 2: Vì mang ý nghĩa động viên nên từ hạng thứ 4 đến hạng thứ b nào đó BTC lịch sự, tế nhị tặng cờ ghi chung là "khuyến khích" (cả nhà đều vui!), nhưng ở phần giấy chứng nhận thì khác, Bạn nhớ giùm đây là "GIẤY CHỨNG NHẬN" chứ không phải "GIẤY KHEN"!, ghi như bạn cũng được nhưng phải kèm theo "HẠNG" mấy nữa.

Tóm lại: theo mình quan sát thì ở sân chơi nhỏ này, điều mà các tư lệnh căn cứ quan tâm nhất là thứ hạng (chính xác là thời gian bay) chứ không phải giải thưởng.

Một vài suy nghĩ chủ quan lúc 2h sáng (vừa ý kiến vừa xem đá banh, hihi!), nên có thể không chính xác, nhưng mình lúc nào cũng mong sân chơi này càng ngày càng ...... BỰ! hehe!!!

Thanks! chúc mọi người tiếp tục.... ngủ ngon!

(P/s: 2h15p sáng Bayern đang tạm dẫn 2-0)

Xem xong đá banh thì vợ dậy lục đục mần đồ bán nên hết ngủ luôn, nên mình có thêm bổ sung ý trên.

Bạn PhuongHP ơi! Lúc này tờ "GIẤY CHỨNG NHẬN" giống như là....như là.... tờ sơ yếu lý lịch có xác nhận của chính quyền vậy đó! (hay có thể xem giống như giấy CMND cũng được), vì vậy thông tin kèm theo phải chính xác, rõ ràng, minh bạch, không chung chung! vài ý đóng góp cùng bạn, thanks!
    Lần sửa cuối bởi Chấn PG; 26-09-12 lúc 16:03 Lý do: Theo yêu cầu

2. The Following 6 Users Say Thank You to HieuHien For This Useful Post:

Bigflowerhorn (26-09-12), bocaubinhtrieu (26-09-12), Hoàng conic (26-09-12), HONGVNPTQ6 (23-05-13), NT.PHONG (26-09-12), zongke (26-09-12)