+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 64

Hybrid View

Banned
    Thanks
    194
    Trích dẫn Nguyên văn bởi manhcuonghy Xem bài viết
    Cuộc chơi còn có hướng này hướng khác mà anh, chứ có phải là theo mãi 1 hướng đâu. Phải có lần này lần khác chứ, anh em sống với nhau không tính hơn thiệt mới là anh em.
    Chú Mạnh Cường Hy lại hiểu sai ý anh nói rồi , chú đọc kĩ lại đi nhé , đua 100km Tân Lạc Hòa Bình anh và anh Duy cũng bị thiệt rất nhiều , như thế là chú đủ hiểu rồi , còn anh nói đua 200km trở lên và đi thẳng vào Thanh Hóa thì như thế sẽ công bằng hơn , lúc đó thích cộng thêm thời gian anh oke ngay , còn lần này đua Hải Phòng mà bắt cộng thêm thời gian thì ban tổ chức cũng lên xem xét lại , xem mình có ích kỉ với anh em quá không , mà trong khi đó chính ban tổ chức là người đưa lên những điều đó

2. The Following User Says Thank You to Dolly For This Useful Post:

bach hac (13-06-12)

Chim non
    Thanks
    162
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dolly Xem bài viết
    Chú Mạnh Cường Hy lại hiểu sai ý anh nói rồi , chú đọc kĩ lại đi nhé , đua 100km Tân Lạc Hòa Bình anh và anh Duy cũng bị thiệt rất nhiều , như thế là chú đủ hiểu rồi , còn anh nói đua 200km trở lên và đi thẳng vào Thanh Hóa thì như thế sẽ công bằng hơn , lúc đó thích cộng thêm thời gian anh oke ngay , còn lần này đua Hải Phòng mà bắt cộng thêm thời gian thì ban tổ chức cũng lên xem xét lại , xem mình có ích kỉ với anh em quá không , mà trong khi đó chính ban tổ chức là người đưa lên những điều đó
    Nói ít làm nhiều, làm xong nói tiếp. Thôi anh ạ, bây giờ em nghĩ tất cả anh em không bàn tán nhiều cứ đua Hải Phòng xong đi đã. Chuyện đâu còn có đó đua 200km vào Thanh Hóa thì anh em gác lại 1 bên để xong cuộc đua này anh em ngồi lại với nhau nói chuyện chứ không phải nói mãi như thế này.....
    Yahoo: daotinh_sos_96@yahoo.com
    Rất vui khi được làm quen với mọi người.

4. The Following User Says Thank You to manhcuonghy For This Useful Post:

bach hac (13-06-12)