+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2
    BQT VNPC - Phó BTC SGPC . Điện Thoại : 012.12.32.92.92 Avatar của Chấn PG
    Thanks
    3.120
    Thanked 12.958 Times in 1.675 Posts

Lightbulb Giải đua chim bồ câu Viễn Chinh 2012

Nhằm tạo điều kiện sân chơi cho tất cả các anh em nuôi chim bồ câu ở TP.HCM yêu thích bộ môn tao nhã này và cũng như thỏa mãn mong muốn các chiến binh của anh em ngày một đi xa hơn. BTC chúng tôi xin thông báo với anh em yêu thích chim câu về các giải đua như sau.

Bắt đầu từ tháng 5 chúng tôi sẽ tiến hành giải đua Viễn Chinh 2012 và mỗi tháng sẽ thi đua cự ly tiến lên cách nhau 100 KM. Vừa để anh em có thời gian dợt chiến binh mình cũng như đủ thời gian cho các chiến binh hồi phục thể lực sau các chặng bay trước.

Lịch đua chim bồ câu giải Viễn Chinh 2012 như sau

Tháng 5: PHANG RÍ - Dành cho kiềng VNPC 2012
    Tháng 6: ĐÀ LẠT- Dành cho kiềng VNPC 2012
    Tháng 7: PHAN RANG.
    Tháng 8:BUÔN MÊ THUỘT. NHA TRANG.
    Tháng 9: NHA TRANG
    Tháng 11: TUY HÒA - Đầu tháng
    Tháng 11: KON TUM - Cuối tháng
    Tháng 10: Cuộc đua 4 hướng (Hà Tiên, Cà Mau, Đà Lạt, Phan Rang)
    Tháng 12: Tiến lên (Phan Rang, Nha Trang, Tuy Hòa hoặc .... sẽ thông báo sau)

Chi phí: 200.000 vnđ/Chiến binh cho các trận từ 260km trở xuống. 250.000vnđ đến 350.000vnđ/chiến binh cho các trận từ Nha Trang đến Bình định.

Chi phí cho giải 4 hướng và tiến lên sẽ thông báo sau.

Hành trình viễn chinh ra Bắc theo con đường zíc-zắc sẽ thử thách tài nghệ các chiến binh ra sao và những "anh hùng viễn chinh" đó có đem lại vinh quang cho chủ chim hay không. Ngay từ bây giờ các "huấn luyện viên" hãy huấn luyện các chiến binh của mình để chuẩn bị tham gia giải đua Viễn Chinh 2012 vào tháng 5 đi nào.

Thể lệ đua của mỗi giải sẽ được đăng ở box Danh Sách những cuộc đua để các thành viên tiện theo dõi.

Anh em có góp ý gì ( Xin góp ý ở BOX Góp ý và đề xuất của hội viên) thì chúng sẽ ghi nhận và và bàn bạc lại để chỉnh sửa để hoàn thiện. Xin cảm ơn các anh em.

TM.BTC
    Lần sửa cuối bởi Vuanh; 12-05-12 lúc 22:40 Lý do: Theo yêu cầu
    Tham vọng bé nhỏ sẽ không tồn tại ở một cuộc chơi lớn.

2. The Following 3 Users Say Thank You to Chấn PG For This Useful Post:

dangdung (28-04-12), DieuHuy (28-04-12), Vuanh (28-04-12)

Cố vấn BQT VNPC Avatar của Vuanh
    Thanks
    3.220
    Thanked 5.192 Times in 545 Posts
    Chấn, anh đã sửa bài rồi, em đăng bài lên THÔNG BÁO HƯỚNG DẪN ĐI vào ngày mai. Anh em xem có thêm bớt gì thì làm luôn đi nhé.
    Chúng sẽ về từ một phương trời rất xa