PDA

View Full Version : Niềm Vui Và nỗi buồn

NgocQuan-HN
15-12-11, 12:52
:(Trong những chuyến tập huấn của riêng cá nhân mình đã có điều bất ngờ , thú vị xảy ra các bạn ạ.Có lẽ ở Sài Gòn nó là chuyện quá bình thường khi bị thất lạc các chiến binh.Nhưng ở Hà nội lần đầu tiên xảy ra với mình:P Chuyến tập huấn đầu tiên ở Melinh Plaza mình đã bị thất lạc mất 1 chiến binh kỳ lân mang kiềng danh định số 002 và VNPC 113028.Sau 10 ngày bị bắt làm tù binh,chiến binh đã trở về với sự ngỡ ngàng của mình,mình không thể tin nổi.Trong đầu cứ nghĩ bị diều hâu bắt ăn thịt rồi vậy mà................:-o:-o:-oTrời nhìn xuống chân nó 2 chiếc kiềng đã không còn ,bị cắt từ bao giờ.Trong lòng vừa thấy vui và buồn.1 cảm giác khó tả đúng là Niềm vui,nỗi buồn

phucle
15-12-11, 16:07
Nếu vậy thì là niềm vui nhiều rồi anh ngocquan :-p

Em thắc mắc không biết ai đó cắt kiềng bằng cách nào mà không làm hư chân bồ câu :-/

NgocQuan-HN
15-12-11, 17:58
Nếu vậy thì là niềm vui nhiều rồi anh ngocquan :-p

Em thắc mắc không biết ai đó cắt kiềng bằng cách nào mà không làm hư chân bồ câu :-/

Rất đơn giản Phucle à.Mà bạn lại ở trong HCM nữa thì càng nhiều anh em trong đó biết cách và làm như thế nào đấy.Bởi mình cũng chính tay cắt kiềng do 1 người anh em trong đó chỉ bảo mà.

phucle
15-12-11, 18:11
Em nuôi bồ câu, và lướt web xem thông tin thôi, chứ không bao giờ offline với anh em trong Nam, nên thông tin này em mù tịt :-ppppp