PDA

View Full Version : Thông tin tập huấn của chiến binh

Gia Hưng (HCMC)
24-11-11, 08:27
Trong ngày 21.11.2011 vừa qua, các căn cứ thuộc Chi hội BỒ CÂU ĐUA QUẬN 8 có chuyến tập huấn thể lực Phan Rang - Sài Gòn (350 km - 270 km), với hơn 80 chiến binh cùng tham dự. Có 2 chiến binh đã về đến căn cứ với thời gian rất tốt: 1 chiến binh bay hết 2:54:00 và chiến binh còn lại bay với 2:59:00 (cả hai chiến binh này đều được thả riêng lẻ). Có thể ngày 21.11 vừa qua thời tiết tốt, trời đẹp và gió thuận, nhưng với thời gian như thế thì theo nhiều anh em chơi chim đua có kinh nghiệm cho rằng: 2 chiến binh này bay rất tốt và từ trước đến nay, tại quận 8 chưa có chiến binh nào bay được với thời gian như thế. Xin chúc mừng căn cứ đang sở hữu hai chiến binh này, chúc cho hai chiến binh sẽ phát huy được thành tích trong các giải đua sắp tới cũng như chủ chim luôn có khát vọng chinh phục những chặng đường dài.

- Trong ngày 28.11, sẽ có một bài kiểm tra thể lực nữa cho 2 chiến binh này với chặng Nha Trang - Sài Gòn (450 km - 320 km), thời gian bay của 2 chiến binh này sẽ được cập nhật và theo dõi. Các anh em chờ đến ngày 28.11 nhé!

Thang_Q5
24-11-11, 09:08
Chúc mừng Gia Hưng đã sỡ hữu những chiến binh xuất sắc đấy . Chim bay hay quá ;;) .

Hèn chi gia chủ quảng cáo tới bến luôn :)] .

Gia Hưng (HCMC)
24-11-11, 09:25
Chúc mừng Gia Hưng đã sỡ hữu những chiến binh xuất sắc đấy . Chim bay hay quá ;;) .

Hèn chi gia chủ quảng cáo tới bến luôn :)] .

Xin thưa với bạn Thắng (Q5) rằng: mình chưa có chiến binh như vậy... Mình cũng mong ước được sở hữu những chiến binh có thành tích tốt như thế này nhưng rất tiếc là căn cứ của mình chưa có được những chiến binh tầm cỡ như thế... đang trên đường đi tìm đó... và cũng không phải là quảng cáo, chỉ muốn thông tin để các anh em biết vậy thôi... Chứ diễn đàn là nơi để trao đổi, cập nhật thông tin mà không có thông tin trao đổi thì còn gì ý nghĩa của diễn đàn nữa? Hihihi... Chẳng lẽ vô diễn đàn chỉ thấy lịch tập huấn, lịch đua chim, và đóng phí cũng như đóng tiền cho các cuộc đua chim thôi sao? HIhihihihi.....

Thang_Q5
24-11-11, 09:59
Xin thưa với bạn Thắng (Q5) rằng: mình chưa có chiến binh như vậy... Mình cũng mong ước được sở hữu những chiến binh có thành tích tốt như thế này nhưng rất tiếc là căn cứ của mình chưa có được những chiến binh tầm cỡ như thế... đang trên đường đi tìm đó... và cũng không phải là quảng cáo, chỉ muốn thông tin để các anh em biết vậy thôi... Chứ diễn đàn là nơi để trao đổi, cập nhật thông tin mà không có thông tin trao đổi thì còn gì ý nghĩa của diễn đàn nữa? Hihihi... Chẳng lẽ vô diễn đàn chỉ thấy lịch tập huấn, lịch đua chim, và đóng phí cũng như đóng tiền cho các cuộc đua chim thôi sao? HIhihihihi.....

Òh vậy mà mình tưởng của bạn (*) . Làm mình mừng hụt :D . Tính ủng hộ vài chục kg đậu xanh nếu chiến binh đó của bạn đoạt được giải thưởng trong cuộc đua Phan Rang / Buôn Mê Thuột rồi :-B . Nhưng sợ bạn chê không nhận thôi :-| . Thì mình cũng vẫn trao đổi như những người bạn khác thôi ;) chứ có ý gì khác đâu 8-} . Mình khen chiến binh bạn xuất sắc vậy cũng có lỗi nữa hĩ :-o . Chắc mình phải kiểm điểm lại mình rồi hihihihih.......

NT.PHONG
02-12-11, 08:51
Hi Anh Hưng
Anh cho biết thông tin 2 chiến binh thần tốc trên bay Nha Trang kết quả sao rồi, thời gian bay thế nào. Có phải là chiến binh siêu tốc độ tính đến thời điểm hiện tại. Thanhk8->

Gia Hưng (HCMC)
02-12-11, 10:04
Hi Anh Hưng
Anh cho biết thông tin 2 chiến binh thần tốc trên bay Nha Trang kết quả sao rồi, thời gian bay thế nào. Có phải là chiến binh siêu tốc độ tính đến thời điểm hiện tại. Thanhk8->

Hi Phong,

- Chiến binh bay Phan Rang - Sài Gòn: 2:54:00 - Nha Trang - Sài Gòn: 5:59:00

- Chiến binh bay Phan Rang - Sài Gòn: 2:59:00 - Nha Trang - Sài Gòn: 6:03:00

bocaubinhtrieu
02-12-11, 20:08
2 chiến binh nầy mà thi tiến lên chắc lấy giải qúa.

Thang_Q5
03-12-11, 09:41
2 chiến binh nầy mà thi tiến lên chắc lấy giải qúa.

Cái này không phải gọi là chắc lấy giải mà phải gọi là chắc chắn phải lấy giải thôi =)) .