PDA

View Full Version : Lổi hẹn

Cuong_Q6
17-11-11, 12:26
Tình hình là từ nay đến cuối năm 2011 có rất nhiều các cuôc đua chim bồ câu mà căn cứ mình thì không tham gia được tất cả các cuộc đua vì lý do: (không có thời gian để dợt và gửi chiến binh tập huấn) mình tiếc vì đã bỏ qua các cuộc đua do hội bồ câu sài gòn tổ chức nhất là cuôc đua chim đeo kiềng VNPC 2011 mình buồn lắm có chiến binh mà không thể tham gia cùng anh em cho vui... mình xin lổi hẹn và hẹn tất cả các bạn yêu chim đua vào năm 2012 nhé... Thân

HieuHien
17-11-11, 13:04
tiếc thật! mình thì có thời gian nhưng chiến binh thì chưa trưởng thành, thôi cũng đành hẹn năm sau vậy!

Thang_Q5
17-11-11, 14:11
Tình hình là từ nay đến cuối năm 2011 có rất nhiều các cuôc đua chim bồ câu mà căn cứ mình thì không tham gia được tất cả các cuộc đua vì lý do: (không có thời gian để dợt và gửi chiến binh tập huấn) mình tiếc vì đã bỏ qua các cuộc đua do hội bồ câu sài gòn tổ chức nhất là cuôc đua chim đeo kiềng VNPC 2011 mình buồn lắm có chiến binh mà không thể tham gia cùng anh em cho vui... mình xin lổi hẹn và hẹn tất cả các bạn yêu chim đua vào năm 2012 nhé... Thân

Tưởng chuyện gì chứ cái đó có gì khó đâu anh #-o . Mọi công việc dù lớn hay nhỏ , khó hoặc dể đều có việc giải quyết mà anh . Dợt thì có những lần tập huấn mọi mức tùy thuộc vào tình trạng chiến binh mình thôi :x . Còn gửi chiến binh thì nếu anh không có thời gian đi gửi thì nhờ anh xe ôm nào gần đó chở ra thôi . Còn không có thời gian bắt chim nửa thì đành bó tay luôn :-L . Hy vọng anh có thể sắp xếp thời gian tham gia cùng anh em nhé :-| .

Cuong_Q6
17-11-11, 20:36
Cám ơn bạn Thang_Q5 đã góp ý...! Qua năm mình sẽ cố gắng hơn để theo kịp Anh em... cứ tình hình này chiến binh của mình sẽ bị dậm chân tại chổ... và điều quan trọng nũa là không có chiến binh tham gia những cuôc thi thì thật là buồn... Thân