PDA

View Full Version : Bên Lề cuộc đua 4 hướng

THANGDOVEBI
03-10-11, 15:13
cuộc đua 4 hướng quá vui.đề xuất anh Big trích quỹ của hội đặt tiệc liên hoan thêm hoành tráng (vui là chính nha) đặt khoảng 5-7 bàn là được rồi hihi. lâu quá rồi anh em hội bocauvietnam không nhậu nhẹt gì hết chơn.

conan
03-10-11, 19:16
Giả sử có người không phải hội viên của diễn đàn có được tham gia dự lễ trao giải và ăn nhậu không anh Vỹ.? Tới dự sẽ đem kèm 1 thùng bia hoặc 1 ket bia.

hoang duong
03-10-11, 19:24
cuộc đua 4 hướng quá vui.đề xuất anh Big trích quỹ của hội đặt tiệc liên hoan thêm hoành tráng (vui là chính nha) đặt khoảng 5-7 bàn là được rồi hihi. lâu quá rồi anh em hội bocauvietnam không nhậu nhẹt gì hết chơn.

Cái đề xuất này chắc bác Thắng đã có ý tài trợ rồi đó, sao bác Bigflowerhorn không làm nhỉ. Xin ủng hộ hai tay và cái miệng.

Bigflowerhorn
03-10-11, 21:50
Hehe, có tiền thì cũng phải sử dụng từ từ bạn à! Còn 2 tháng nữa là cũng Tết rồi! Thôi để Tất niên rồi tính luôn nhé :)!

Còn cái vụ "ăn cơm" thì đơn giản thôi, 4 trận thì sẽ có 4 bữa cơm trưa 50 -50 (với 14 căn cứ tham gia), mình mời bạn THANGDOVEBI làm "trọng tài" cùng chung vui hằng tuần nhé!

Bigflowerhorn
03-10-11, 21:53
Bạn ơi,
Tham gia dự Lễ thì ok còn vấn đề ăn nhậu thì tùy bạn ơi! Nếu có thì cứ theo luật "Campuchia" là ok thôi không phân biệt người ngoài người trong :D!

Giả sử có người không phải hội viên của diễn đàn có được tham gia dự lễ trao giải và ăn nhậu không anh Vỹ.? Tới dự sẽ đem kèm 1 thùng bia hoặc 1 ket bia.

THANGDOVEBI
04-10-11, 08:30
trích lời big:(mình mời bạn THANGDOVEBI làm "trọng tài" cùng chung vui hằng tuần nhé![/QUOTE]
*lướt web thấy các bạn vui quá viết mấy câu vui thôi chứ dạo này bận bịu quá không làm trọng tài được đâu đồng chí big. đàng hoàng một chút đi.đùa với mình hoài. hihi