PDA

View Full Version : đề xuất

THANGDOVEBI
30-08-11, 11:14
Các bạn thân mến! bằng lòng nhiệt tình giao lưu học hỏi về thú vui chơi bồ câu mà từ lâu tdb trở thành thành viên không chính thức của hội viepet,vietbird,bocauvietnam.hôm nay tdb nói lời chia tay với các bạn vì lý do công việc thường xuyên vào thứ 7 chủ nhật nên không đảm nhận được công việc tổ chức trưng bày hay các cuộc thi bay .xin phép anh big cùng ban tổ chức cho mình rút lui khỏi ban tổ chức. hên hên t7,cn nào rãnh tdb sẽ đến 12lbb cà phê chơi với các bạn. trân trọng.

Gia Hưng (HCMC)
30-08-11, 13:52
Các bạn thân mến! bằng lòng nhiệt tình giao lưu học hỏi về thú vui chơi bồ câu mà từ lâu tdb trở thành thành viên không chính thức của hội viepet,vietbird,bocauvietnam.hôm nay tdb nói lời chia tay với các bạn vì lý do công việc thường xuyên vào thứ 7 chủ nhật nên không đảm nhận được công việc tổ chức trưng bày hay các cuộc thi bay .xin phép anh big cùng ban tổ chức cho mình rút lui khỏi ban tổ chức. hên hên t7,cn nào rãnh tdb sẽ đến 12lbb cà phê chơi với các bạn. trân trọng.

Sao "em đã vội lấy chồng" để bỏ lỡ cuộc vui?

Cuong_Q6
30-08-11, 17:56
Xin nói lời chia tay với anh THANGDOVEBI 1 người đã gắn bó với Hội bồ câu nói chung và với AE yêu chim câu nói riêng... Vậy là Hội Bồ câu chúng ta đã thiếu vắng đi 1 trọng tài cũng như 1 MC đầy lòng nhiệt tình trong suốt thời gian qua... chúc anh luôn mạnh khỏe và thành công trong mọi công việc hẹn gặp anh nhũng lúc anh rãnh rỗi nhe... thân

lucnt65
30-08-11, 18:45
Chưa kịp quen đã phải nói lời chia tay với anh THANGDOVEBI
Chúc A may mắn trong cuộc sống!

NgocQuan-HN
30-08-11, 20:10
Anh ơi đấy là anh không có thời gian để trưng bầy hay các cuộc thi.Và anh xin rút khỏi BTC thôi đúng không anh?Chứ không phải là anh không tham gia và gác kiếm.Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii<:-P Anh ơi đã nghiện(rùi) rồi khó lòng mà bỏ được đó.Em chúc anh luôn thành công trong cuộc sống nhé.

Thang_Q5
31-08-11, 08:03
Sẳn đây xin mượn Topic của THANGDOVEBI mình cũng xin tạm chia tay với anh em diễn đàn 1 thời gian :( . Vì lúc này phải lo công việc nhà nên không thể cùng anh em sát cánh trong thời gian sắp tới được :( . Mong anh em thông cảm cho mình nhé ^:)^ . Thân .

zongke
31-08-11, 12:47
Sao mà mấy anh em tâm huyết dần rút lui vậy. Chúc mấy anh em thành công trong mọi việc & sớm trở về mái nhà bocauvietnam.com

Bigflowerhorn
31-08-11, 15:19
Đề nghị bạn THANGDOVEBI bớt giỡn nhé! Cái mảng BỒ CÂU KIỂNG là của bạn đó nha! Bạn không làm thì ai làm :D? Đừng để bocauvietnam.com biến thành chuyên mục BỒ CÂU ĐUA nha bạn!

NgocQuan-HN
31-08-11, 18:29
Đề nghị bạn THANGDOVEBI bớt giỡn nhé! Cái mảng BỒ CÂU KIỂNG là của bạn đó nha! Bạn không làm thì ai làm :D? Đừng để bocauvietnam.com biến thành chuyên mục BỒ CÂU ĐUA nha bạn!

Anh BIg ơi giỡn là đùa hay giận hả anh:-ochúng em không hiểu.heeeeeeeeeeeee vì ngôn ngữ ngoài bắc trong nam khác nhau mà anh? Thắng Q5 cũng như vậy kìa:-o các anh ai cũng như rứa(thế) thì làm em HN nói riêng bồ câu HN nói chung mất hứng đó anh.

Bigflowerhorn
31-08-11, 19:15
Giỡn là đùa giỡn đó em!

" Cơm áo gạo tiền " là quan trọng nhất! Không ai nhịn đói mà có thể thỏa chí với niềm đam mê :d ! Do đó mình cũng tán thành anh em nào vì "câu cơm" mà không tham gia diễn đàn được. Bạn THANGDOVEBI nói là bận việc thứ 7 và chủ nhật vì bạn ấy đang làm MC nên phải đi tỉnh suốt . Vấn đề ở đây là thời gian này thôi. Mai mốt hết kẹt thứ 7 chủ nhật thì lại tiếp tục sự nghiệp thôi :D !

Thang_Q5
31-08-11, 20:27
Anh BIg ơi giỡn là đùa hay giận hả anh:-ochúng em không hiểu.heeeeeeeeeeeee vì ngôn ngữ ngoài bắc trong nam khác nhau mà anh? Thắng Q5 cũng như vậy kìa:-o các anh ai cũng như rứa(thế) thì làm em HN nói riêng bồ câu HN nói chung mất hứng đó anh.

Giỡn là đùa giỡn đó em!

" Cơm áo gạo tiền " là quan trọng nhất! Không ai nhịn đói mà có thể thỏa chí với niềm đam mê :d ! Do đó mình cũng tán thành anh em nào vì "câu cơm" mà không tham gia diễn đàn được. Bạn THANGDOVEBI nói là bận việc thứ 7 và chủ nhật vì bạn ấy đang làm MC nên phải đi tỉnh suốt . Vấn đề ở đây là thời gian này thôi. Mai mốt hết kẹt thứ 7 chủ nhật thì lại tiếp tục sự nghiệp thôi :D !

Giỡn thì không giỡn đâu :-< . Vì mình và THANGDOVEBI nghĩ anh em sống chung một mai nhà mà mạnh ai người đó làm 8-} . Không còn đồng lòng như lúc trước nữa vậy thì đành phải chia tay cho sau này gặp mặt còn chút tình cảm ;) .Và có lời xả giao nữa chứ :-| .

NgocQuan-HN
31-08-11, 21:07
:)Ồ là thật vậy ta?Không đùa hả Thắng?" Không còn đồng lòng như lúc trước nữa" Thắng ơi?Nếu HN mà có phong trào đi lên như anh em trong đó Thì mình cũng xin tự nguyện được làm nài đi thả chim cho anh em đó.Bởi được mang chim đi thá nhìn chúng bay thôi cũng làm cho mình sướng sướng tê rồi.Anh mai mai mốt hết kẹt lại tiếp tục......=D>=D>=D>=D>

THANGDOVEBI
01-09-11, 08:33
Giỡn thì không giỡn đâu :-< . Vì mình và THANGDOVEBI nghĩ anh em sống chung một mai nhà mà mạnh ai người đó làm 8-} . Không còn đồng lòng như lúc trước nữa vậy thì đành phải chia tay cho sau này gặp mặt còn chút tình cảm ;) .Và có lời xả giao nữa chứ :-| .

Không như vậy đâu các bạn. tạm thời lúc này tdb bận nhiều việc lắm , hay đi xa vào t7 và chủ nhật nên không tham gia được thôi . thời gian sau mình sẽ chơi với các bạn. chúc tất cả vui vẻ.

hoabinh
01-09-11, 10:52

Can đảm nói lên sự thật để xây dựng thì quá tốt.
Chúc anh nhiều sức khỏe - thành đạt.