PDA

View Full Version : Giới thiệu website (blog) http://bocaudua.com của mình

zongke
03-08-11, 12:37
Chào tất cả các anh chị em trong diễn đàn,

Với sự yêu thích vẻ đẹp của bồ câu (bồ câu kiểng & bồ câu đua nói chung), mình mới lập một trang để giới thiệu mấy em yêu thích của mình :D

Do mới chơi nên cũng hạn chế về số lượng cũng như chất lượng do đó trong thời gian qua nhiều anh em muốn đến chơi nhà nhưng mình chưa dám, thành thật xin lỗi nhé.

Để làm được trang này (mặc dù chưa hoàn chỉnh & còn nhiều chỉnh sửa như phần music, video...), mình chân thành cảm ơn các bài viết, các kinh nghiệm quý báu của các anh như anh Vĩ - bigflowerhorn, Vuanh, ChấnPG, vanmieuhanoi, greenvet-hanoi, hoanghung... trên bocauvietnam.com và anh AnhTu, vuthao, laser, danginhtu, nhimthulinh, hoaquynhtim99, nnhlinh... trên nukeviet và rất nhiều, rất nhiều thành viên khác mà mình không thể kể tên hết ra đây.

Cám ơn các anh & các bạn rất nhiều.

http://bocaudua.com

Ilovepigeon
03-08-11, 16:22
*web đẹp vậy anh em nghĩ mọi người cũng bổ xung thêm web này vào bộ nhớ đi

Chánh-BT
03-08-11, 23:38
Chúc mừng bạn đã thực hiện được ước mơ của mình, sau này có gì buồn vui tha hồ viết lên blog xả xì-trees

zongke
04-08-11, 07:36
Trước mắt là như vậy, sau này còn phải xây dựng căn cứ cho tương đối chút chứ bây giờ chỉ nuôi như gà công nghiệp thôi :)

chaucassano
04-08-11, 10:23
web đẹp lắm . đúng là như mơ .cuối cùng cũng có người xây 1 web riêng rồi nhỉ

Bigflowerhorn
04-08-11, 21:52
Website công phu quá, chúc mừng bạn nhé!

zongke
05-08-11, 09:33
@bigflowerhorn: làm vì yêu thích mà anh. :) Chơi với mấy fancier nước ngoài, thấy tụi nó có nên làm cho vui để chia sẻ.

nmtu
05-08-11, 10:56
Hello Zongke!
chúc mừng website đẹp, tình hình phiển bản NukeViet is registered trademark of VINADES.,JSC là sao vậy ? bản hiện tại là free hã có chia được không ? điều khoản xài chùa là gì ?
mong chia sẽ
nmtu

taitainunu
05-08-11, 11:19
Hello Zongke!
chúc mừng website đẹp, tình hình phiển bản NukeViet is registered trademark of VINADES.,JSC là sao vậy ? bản hiện tại là free hã có chia được không ? điều khoản xài chùa là gì ?
mong chia sẽ
nmtu

Hàng free là hàng không tốn tiền là hàng chết không báo trước hii

zongke
05-08-11, 11:29
Hello Zongke!
mong chia sẽ
nmtu

Chào bạn, cám ơn bạn đã quan tâm.

- Mình có thể thay câu Nukeviet is... nhưng dù đây là mã nguồn mở thì mình cũng phải tôn trọng tác giả.

- Để biết về nukeviet, bạn có thể xem tại đây (http://bocaudua.com/index.php?language=vi&nv=news&op=Tin-tuc/Gioi-thieu-ve-ma-nguon-mo-NukeViet-5)

- Sau khi tải về mã nguồn, các module, block thì bạn có thể xây dựng web riêng. Điều kiện sử dụng miễn phí & được hỗ trợ hoàn toàn bởi các thành viên diễn đàn nukeviet.vn.

- Bạn có thể sử dụng host free như byethost & tên miền free như co.cc, cz.cc...
Nếu có điều kiện nên đăng ký tên miền & host (vd như mình: 220.000/năm cho tên miền .com & 306.000 cho gói host BKSL02 của bkns.vn)