PDA

View Full Version : Lịch off Hội Bồ câu hà nội. Thông báo & Xác nhận.

nobody
31-07-11, 22:08
Thân gửi các anh em chơi chim Bồ câu( không phân biệt Chơi Đua hay Kiểng).tại Hà nội
Tôi xin mạn phép xây dựng 1 Lich họp mặt Giao lưu cùng các anh em hiện đang có chung sở thích tại Hà nội và ven Hà nội.Anh em xem và cho ý kiến bổ xung.
Chúng ta nên có 1 ngày trong tuần hoặc trong Tháng cùng nhau gặp gỡ trao đổi Kinh nghiệm.Tôi biết có nhiều người muốn Tham gia mà không hoàn toàn có Thời gian vì Chúng ta còn Công việc.Vì vậy Lich đề ra cho Mọi người không cứng ngắc mà Linh hoạt,chúng ta tự quyết định có Tham gia hay không bằng cách khi vào Topic này thấy có" Lời Mời " thì chỉ việc Xác nhận bằng lời Cảm ơn( để tránh việc viết tràn lan ra Diễn đàn chỉ vì việc có OFF hay không)
Vậy là anh em biết ai Tham gia và ai không đi được.Lịch cụ thể và Địa điểm chúng ta cùng bàn Nhưng theo tôi nên lấy 1 Điểm Thoáng đãng và Trung tâm để ae dễ tiếp cận khi họ muốn tranh thủ qua cùng anh em .

Tôi mong Tất cả các anh em dù Lớn ,nhỏ,Giàu ,nghèo sẽ Chan hòa và đoàn kết.Anh em nào trót có những điều tiếng không vui nay hãy đến bên nhau, bỏ qua tất cả và giao lưu cho Niềm đam mê của mình.Hãy thả lỏng và Sống với với Sở thích!! Chúng ta cùng thử nghiệm xem nhé ,vừa làm vừa hoàn thiện không sao.

Thư Mời

Thân mời các anh em đến Tham gia Giao lưu Hội Bồ câu Hà nội vào lúc 9.00 ngày thứ 7 tuần này tại Địa chỉ Quán Cafe Nhớ( Ven Hồ Văn Chương) Mong anh em đến Tham gia đông vui. Xin Xác nhận sự góp mặt qua cách gửi đơn giản lời Cảm ơn của Bạn.Chúc anh em luôn mạnh khỏe.

Thành viên nhóm Nobody.

NgocQuan-HN
01-08-11, 00:05
MỖI Tuần ngồi 1 điểm ví dụ tuần này Văn chương tuần sau HỒ tây.toàn ven hồ HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII.CHúc HỘI BC HN ngày càng phát triển

nobody
01-08-11, 13:16
[QUOTE=ngocquan;1121]MỖI Tuần ngồi 1 điểm ví dụ tuần này Văn chương tuần sau HỒ tây.toàn ven hồ HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII.CHúc HỘI BC HN ngày càng phát triển[/QUOT

Rất sảng khoái, địa điểm như đã nói là do Hội đồng bình chọn Không cứng ngắc,lần đầu coi như thử nghiêm,chỉ cần biết trong Lời Mời được ghi cụ thể.Các bạn khác của hà nội đâu xin mời ra xác nhận để biết lời Mời đã đến nơi nhé.Chúc vui

NgocQuan-HN
01-08-11, 20:22
ANh Em HN đâu rồi 7,8 đồng chí đặt kiềng danh định đâu rồi điểm tên đi nào?Ai không cafe Ngọc Quân sẽ ko trả kiềng.heeeeeeeeeeeeeee:p:p:p Hải,Mạnh,Dũng, thạc Cường,Bác Lực,Tô Cường,Ngọc HIếu.Văn miếu đâu?:p:p:p

Dolly
01-08-11, 20:53
Em thấy bên trên ghi là chỉ cần cảm ơn trong bài viết coi như là xác nhận rồi mà , lên em mới không nói gì nữa chứ

nobody
03-08-11, 11:55
ANh Em HN đâu rồi 7,8 đồng chí đặt kiềng danh định đâu rồi điểm tên đi nào?Ai không cafe Ngọc Quân sẽ ko trả kiềng.heeeeeeeeeeeeeee:p:p:p Hải,Mạnh,Dũng, thạc Cường,Bác Lực,Tô Cường,Ngọc HIếu.Văn miếu đâu?:p:p:p

Cá nhân có ý kiến thế này Bác Q này. Đã kêu gọi vậy nên để anh em họ tự quyết định Tham gia hay không. Hà nội người mới chơi chưa nhiều họ có thể tự lựa chon cách chơi. Em lúc xưa chơi cũng không có nhóm hội gì nhưng chim thì vẫn lúc 1 đông và Sở thích không thay đổi. Thân

lucnt65
03-08-11, 13:27

Mình chưa chắc có thể tham gia đc vào ngày này, nên không bấm vào thank thôi

vanmieuhanoi
03-08-11, 20:52
Tôi thấy cậu kêu to quá trời." tôi nghe thấy rồi ".
Kêu tôi to vậy, tên mẹ đẻ "dũng" song lại kêu tên cúng cơm "vanmieuhanoi"
Cứ theo lịch mà gặp nhau nhé.
THANKS>