PDA

View Full Version : thư giãn cuối tuần 15.6

bocauhoangthanh
05-06-14, 08:29
một đề nghị của tôi như sau
thứ 7 hoặc chủ nhật tuần sau nếu không (ko) mưa gió xin ý kiến các cụ chơi bồ câu hội hà nội ta tụ hợp mỗi căn cứ 3 đôi 6 chiến binh ta đi du ngoạn 1 hôm láng hoà lạc hay đồng mô hoặc sân gold chí linh sao đỏ hay hải phòng tuỳ ý các cụ còm men thống nhất
chỉ có anh em thôi không (ko) rủ bà xã hay con cháu gia đình ngoại trừ bồ nhí hoặc các em ...
tên chương trinh là thư giãn thả bồ câu nhậu hóng gió và vui đùa cùng chân dài
nếu đông các cụ thì thuê con 16 chỗ full ca xe sáng đi đêm về
nghỉ thư giãn giữa hè tí ý các cụ thế nào Hà Nội ngột ngạt quá lấy sức
cụ nào có các chân dài yêu chim thì cho đi theo nhé

NgocQuan-HN
06-06-14, 17:56
Một ý tưởng hay và táo bạo, nhưng xin visa đi kiểu vậy hơi khó bocauhoangthanh à. Tại sao không lên lịch cho tất cả anh em ai có nhu cầu đi chơi và ý tưởng như vậy nhỉ. Tiếc quá em lại không có chân dài và bồ nhí

bocauhoangthanh
28-06-14, 07:00
chân dài bồ nhí giờ như phương tiện giao thông ấy mà có người có có người không (ko) anh cũng có đâu còn làm ctrinh thì mình cứ nêu ý tưởng phải đầy đủ chi tiết giống như thiết kế đường giao thông khu vui chơi công cộng cần có hỗ trợ người khuyết tật ấy mà,nói vậy để các bà (pà) vợ các ông chơi chim có đọc cment thì đừng sốt xình xịch nhé rồi ra chỉ thị văn bản hướng dẫn ...nghiêm cấm này nọ mệt lắm ,nghe chửa các bà (pà) đọc trộm box này đã bẫy và có được chúng tôi anh em yeu cánh chim hoà bình là những con và "loài" chim quy đấy thả dù xa mấy cũng mò được đường về nhà chung thuỷ quyết không (ko) ở nhà ai thế mới chuẩn là chim quy!