PDA

View Full Version : Cảm xúc dâng trào.

Vinhxena
01-03-13, 09:15
Nhìn lại những hình ảnh yêu thương để khởi động cho năm 2013...Năm nay sẽ thiếu 1 người đó là anh Tý đâu đinh ..anh em sẽ nhớ tới a khi xem clip này. Cảm ơn bạn Chánh đã dựng clip ý nghĩa

http://www.youtube.com/watch?v=Ly3NmvVtesY&feature=youtu.be

Bigflowerhorn
03-03-13, 15:21
Cám ơn bạn Hung@Thinh (Chánh BT) - Một đoạn clip thật công phu, thật hay và thật ý nghĩa gợi lại những hình ảnh các bé thân thương, những tấm lòng nhân ái cùng chung tay góp phần giảm nhẹ nổi đau của các bé! Nhắc nhở chúng ta trong cuộc sống còn nhiều điều ý nghĩa nên làm. Hãy sống vì cộng đồng vì những người bất hạnh.

Dự kiến Chủ Nhật 21/07/2013, chúng ta lại lên đường đến thăm, động viên và tặng quà cho các bé! Đại gia đình bồ câu cùng tham gia nhé!

NgocQuan-HN
06-03-13, 22:28
Một clip thật tuyệt vời cảm ơn Anh CHÁNH BT,từ lời Bài hát rất hay cám ơn Anh thật nhiều.Khi xem lại clip này khiến trong tôi như dâng trào cảm xúc và nhớ lại tất cả những hình ảnh,giây phút cách đây 1 năm về trước.Một tấm lòng,một tình yêu thương con người

Chánh-BT
06-03-13, 23:25
Còn mình khi xem đoạn clip này điều mình cảm động nhất đó là dù trời mưa hay cái nắng gay gắt của trưa hè vác trên vai những bao gạo những thùng mì những mũi kim tiêm có thể làm mình đau nhưng các anh đều có 1 điểm chung đó là trên môi luôn nở NỤ CƯỜI một nụ cười mãn nguyện, hạnh phúc khi được làm những việc đó. Cảm ơn các anh những người có tấm lòng nhân ái luôn sống vì mọi người

Nghĩa-Q2
06-03-13, 23:39
Em thấy vui và ngoài việc từ thiện là các anh em đều chung một tấm lòng đoàn kết nhiều ý nghĩa! Hy vọng đây luôn là tiêu chí cao cả anh em hướng tới!