PDA

View Full Version : Danh sách Thành Viên Của Hội Bồ Câu Hà Nội.

NgocQuan-HN
27-01-13, 23:45
Sáng nay vào lúc 8h 30 phút toàn bộ Anh em thành viên tâm huyết Hội Bồ câu Hà Nội đã có mặt tại số 8 Lê Lại Quán Cafe Cây Đa Cung Văn Hóa thiếu nhi .Lại Ngồi kề sát bên nhau cùng lâm ly cafe Nâu Nóng, trao đổi Những kế hoạch hoạt động của Hội trong năm 2013.Một Năm sẽ hưa hẹn nhiều giải đua hấp dẫn đồng thời cũng vào Tháng 5 tới kỷ niệm tròn 1 năm ngày thành Lập Hội bồ câu Hà Nội.
Danh sách mới của Hội Bồ Câu Hà Nội

1:NgocQuan ( Hội Trưởng )
2:NgocHieu ( Hội phó )
3:MinhHuan ( Hội phó )
4:BaoTung ( Thủ Quỹ )
5:A Cuong
6:Bonong
7:Kalaca
8:Thuy sy
9: DinhHa

Thay mặt Hội Bồ Câu Hà Nội xin chân thành cảm ơn Anh Linhtran đã giúp đỡ anh em về việc thiết kế Lồng thả chuyên dụng do Ngọc HIếu đóng góp cho Hội.Và Xin chân thành cảm ơn Bac Cuong một thành viên mới cùng cô con gái không quản ngại đường xá xa sôi đã bắt taxi sang cùng off với Hội.
Hôm nay còn thành viên nào vắng mặt xin tiếp tục đăng ký nhé.

Ho Dong Duong
29-01-13, 11:24
Được sự tin tưởng của anh em, tôi tạm thời đảm nhiệm việc giữ quỹ của Hội Bồ Câu Hà Nội.
Tiện đây tôi cũng phổ biến về việc đóng hội phí và các việc khác để gây quỹ.
- Quỹ hội quy định tạm thời là 100.000 đồng ( một trăm nghìn đồng)/ tháng/ hội viên và đóng theo Quý. Mức phí này về sau sẽ có sự điều chỉnh cho phù hợp với hoàn cảnh thực tế.
- Do hội viên còn ít và cũng nhiều người chưa có chim để chơi. Vì vậy hội cũng thống nhất là tạo điều kiện cho những cho những anh em chưa có chim bằng cách: Mỗi anh em trong hội đang có chim sinh sản sẽ đóng góp cho hội một cặp chim non của căn cứ mình (tự nguyện).
Anh em nào chưa có chim sẽ được mua một cặp chim với giá 200.000(hai trăm ngàn đồng). Số tiền này sẽ cho vào quỹ.
Điều kiện để mua chim: đã đăng ký hội viên (đóng quỹ ít nhất một quý), chưa có cặp chim đua nào, chỉ được mua một cặp duy nhất với giá ưu tiên, và sau 06 tháng có nghĩa vụ hoàn lại một cặp chim non của căn cứ mình.
Cặp chim non do các căn cứ cung cấp phải có kiềng đánh dấu để Hội công bố công khai trên diễn đàn. Tôi là người xung phong đóng góp chim đầu tiên, cặp chim của tôi mang tên căn cứ có số thứ tự 023 và 024 được thành viên Cương mua lại với giá 200.000 ngay chiều hôm 27 vừa rồi. Số tiền đã được nhập quỹ.
Tạm thời thông báo như vậy, có gì anh em ý kiến thêm. Rất mong sự đóng góp của mọi người.

linhtran
30-01-13, 12:58
Ớ, tên của linhtran bị loại khỏi hội rồi hả các bác ?

NgocQuan-HN
30-01-13, 16:52
Haaaaaaaa Thành thật xin lỗi Bác? Nhà thiết kế Của Hội.
10:LinhTran
11:longkylan
12:Bachhac
13:HieuNadal ( tạm thời chia tay Anh em đi du học )
14:thanhhaivs( lâu rồi không thấy of cùng hội)
15:ngoclong( lâu.....of cùng hội )
16:Bocauhoangthanh
17:Ngochamy( lâu rồi Không thấy of cùng hội )
18:tuankhoai( lâu ... Cùng hội )

giahieu
31-01-13, 23:43
Chúc Hội Bồ Câu Hà Nội ngày càng lớn mạnh duy trì và gây dựng được phong trào sôi nổi ngày càng đông thành viên hơn nữa. Chúc Anh Em sang năm mới luôn hạnh phúc và thỏa mãn mọi niềm đam mê của mình...!

linhtran
03-02-13, 17:28
Vì lý do cá nhân, trong năm tới, linhtran bận đi công tác xa liên miên nên không thể tham gia làm hội viên chính thức được nữa, nên đành nhắn tin này tới tất cả các anh em thuộc hội bồ câu HN lời chia tay và hẹn ngày gặp lại. Tuy không là thành viên chính thức của hội được, nhưng linhtran sẽ luôn luôn là người bạn của hội bồ câu HN. Chúc hội ngày càng phát triển.

NgocQuan-HN
03-02-13, 17:45
Một thành viên mới xin tham gia vào hội Bồ câu Hà Nội
BÁC DŨNG

Hieunadal
09-02-13, 12:07
Gửi lời chúc mừng năm mới đến toàn thể anh em yêu bồ câu trên khắp diễn đàn nói chung và hội HN nói riêng. Chúc toàn thể anh em một năm mới luôn tràn đầy sức khoẻ, hạnh phúc, làm ăn phát tài phát lộc và đặc biệt các căn cứ sẽ có nhiều chiến binh xuất sắc để chinh phục các chặng đua trong năm 2013. Happy New Year 2013!!! By Hieunadal, from UK!!!

NgocQuan-HN
10-02-13, 00:15
Thay mặt Hội Bồ câu Hà Nội xin chân thành cảm ơn HieuNadal thật nhiều. Chúc em và gia đình 1 năm mới tràn đầy niềm vui và Hạnh phúc.