PDA

View Full Version : Lời cảm ơn

Vuanh
18-01-13, 13:09
LỜI CẢM ƠN

BQT Diễn đàn bocauvietnam.com xin gửi lời cám ơn chân thành đến tất các thành viên đã và đang đóng góp xây dựng diễn đàn vững mạnh.

Đặc biệt chúng tôi có 3 phần thưởng nho nhỏ để thay lời cám ơn đó đến 3 thành viên có những bài viết bổ ích nhất trong năm 2012 cũng như khích lệ tinh thần vì tập thể của 3 thành viên thân yêu này.

1. Chấn PG : 500.000vnđ + cờ lưu niệm.
2. Asianaloft: 300.000vnđ + cờ lưu niệm.
3. Nghia_Q2 : 200.000vnđ + cờ lưu niệm.

Chúng tôi mong rằng diễn đàn sẽ có thêm nhiều bài viết bổ ích của 3 bạn và của những thành viên đang tham gia diễn đàn.

TM BQT

Vuanh

tuankhoai
18-01-13, 17:13
vâng các bác PR như thế này thì diễn đàn sẽ ngày càng đông vui. chúc diễn đàn ngày càng phát triển. Căn cứ của em bị tổ dân phố kiện cáo có nguy cơ bị tháo rỡ nhưng đam mê không bao giờ tắt.

giahieu
18-01-13, 22:02
Các bác được thưởng khi nào nhận được tiền nhớ hú anh em với nhé..! vụ này phải khao từ bắc chí nam với được..! Chúc mừng các bác và hy vọng các bác sẽ cố gắng viết thật nhiều bài hay và bổ ích hơn trong năm tới..!
Tiện các bác cho hỏi tiêu chí và các bình chọn của BQT với ạh... để sang năm em cố gắng học hỏi viết bài biết đâu lại được thưởng như các bác năm nay thì tuyệt vời. Vui chơi có thưởng....!