PDA

View Full Version : tất niên cho anh em bồ câu hà nội

bach hac
09-12-12, 12:06
sắp tết dương lịch rồi anh quân bố trí tổ chức cho anh em gặp mặt tất niên 1 bữa đi anh ơi ! lâu rồi hội không off =P~=P~=P~ ! mọi người cố gắng đến đủ nhé ! hihi !>:D<

tuankhoai
09-12-12, 13:05
Chú bachhac dạo này đam mê tửu sắc quên hết anh em chim cò tự nhiên lại khơi ra việc ăn uống offline làm dạ dày anh lại sôi lên . hưởng ứng thôi. hi vọng mình có thể đi được

NgocQuan-HN
10-12-12, 12:08
Theo chương trình có 2 địa điểm để Anh em tất niên
1:Nhà hàng Thăng Long bên Long biên
2:Ngỗng 9 món ở nhà hàng 17T... Trung Hoà

Mình sẽ thông báo lịch cụ thể địa điểm chính xác, thời gian .Dự kiến vào ngày 23/12/2012( Chủ Nhật)

kalaca
10-12-12, 22:07
Tất niên thì anh Quân có thể cho thêm món thịt chó vào trong danh sách để anh em có thêm sự lựa chọn, đa số anh em thích ăn gì thì chúng ta đi ăn đấy, thịt chó cứ ra Trần Mục ở Nhật Tân là ngon nhất, giá tuy có cao hơn các cửa hàng khác nhưng hương vị lâu năm cứ phải vào đó là chuẩn nhất.
Ngỗng thì bên Lệ Mật, dưới Hưng Yên nhà bachhac cũng rất ok anh ạ, thêm 1 vài gợi ý nho nhỏ.

bocauhoangthanh
11-12-12, 02:06
Theo mình biết ngỗng chín món cho khoảng chục người tạ nhà hàng bách hương viên mình có thẻ vip tiệc ngỗng 9món cho chục người khoảng 2triệu la ok
Đã khảo sát bách huơng viên đẹp và sang trọng chụp ảnh post bài bữa tiệc là ok
Website nhà hàng www.bachuongvien.com các cụ cân nhắc địa chỉ 17t5 Hoàng Đạo thúy khong gian khá rộng

NgocQuan-HN
11-12-12, 08:42
1.Nhà Hàng Thăng Long: Đủ các loại lẩu Ếch,dịch vụ Karaoke tại đó luôn
2.Ngỗng 9 món như bồ câu hoàng thành giới thiệu
3.Thịt cầy cuối năm
4.Lẩu bằng chuyền
6.Lẩu cá sông
Tất cả anh em cứ đưa ra ý kiến xem ăn uống chỗ nào nhé

bach hac
11-12-12, 09:47
dưới em có món thịt mèo ! chẹp chẹp ! 10 ng hết 1tr2 đến 1tr5 ! ( lòng mèo sào rau má , thịt mèo hấp, mèo om rượi bia tẹt ga)
còn lại có karaoke mới mở âm thanh thì tuyệt vọng ! @@ ! anh em xem thế nào ! hihi

linhtran
11-12-12, 10:10
Linhtran đợt này đang luyện công căn cứ mới nên bị bắt kiêng bia rượu 1 tháng, do vậy các bác chọn món nào ở đâu cũng được, linhtran theo đấu lavie thôi, đen thế. Tiểu Hổ rau má nhà Bạch Hạc hồi trước làm công trình dưới đấy được thử rồi, chuẩn không cần chỉnh.

NgocQuan-HN
11-12-12, 10:12
7.Thịt mèo
Anh em nhớ lấy biểu quyết đi chỗ nào nhé

kalaca
11-12-12, 10:45
Thịt mèo cũng được, nếu ngon bổ rẻ như bachhac, anh linhtran nói thì xuống Hưng Yên cũng được, xuống đó thay đổi không khí và thăm quan luôn căn cứ bachhac. Em có 1 xe 4 chỗ rồi anh Quân hay bác nào kiếm 1 xe nữa là đủ, tập trung ở Hoàng Thành gửi xe máy ở đó rồi anh em đi ô tô xuống Hưng Yên. Bác nào có ý kiến khác thì cứ post lên đây anh em trao đổi sao cho thuận tiện và anh em thoải mái nhất

tuankhoai
11-12-12, 12:53
kalaca nói hay quá cái vụ xe cộ như thế nào nhỉ mình chỉ được nghe loáng thoáng.

bach hac
11-12-12, 14:24
lúc nào đi hát em bố trí mấy em 96 hay 97 như này nhảy nhót cũng hay phết ha ha
http://www.youtube.com/watch?v=PW6W0K4gbcY&feature=g-crec-u

bonong
11-12-12, 22:52
Anh em toàn thấy chọn món mà chả thấy chọn thứ nước cay cay gì cả? Beer? Chivat? Wallker? Balentie? Votka? Ngô? Nếp? Tinh thể lỏng?
Anh em đăng ký quân số. Đ/c Quân chốt số lượng là tôi chuẩn bị mỗi anh em một Vỏ Votka 750ml ruột Nếp ngâm.
Riêng bác Linhtran thì 1 can 3lit Lavie. Tất cả uống hết mới đc về
Mồi ngon, rượu ngon, bạn hiền là chiến hết;));));));));));));))

kalaca
11-12-12, 23:08
Anh em toàn thấy chọn món mà chả thấy chọn thứ nước cay cay gì cả? Beer? Chivat? Wallker? Balentie? Votka? Ngô? Nếp? Tinh thể lỏng?
Anh em đăng ký quân số. Đ/c Quân chốt số lượng là tôi chuẩn bị mỗi anh em một Vỏ Votka 750ml ruột Nếp ngâm.
Riêng bác Linhtran thì 1 can 3lit Lavie. Tất cả uống hết mới đc về
Mồi ngon, rượu ngon, bạn hiền là chiến hết;));));));));));));))

Em cũng đăng ký 1 can lavie 3l nhé vì tửu lượng kém với lại đang uống thuốc Nam chữa dị ứng dài hạn nên kiêng anh ơi:D,

bonong
12-12-12, 08:44
Còn anh em nào đăng ký Lavie nào? Nhanh...........nhanh........... số lượng có hạn. Nếu nhiều làm cả thùng Lavie 3lit thôi. Đúng là thời buổi lạm phát có khác. He he

NgocQuan-HN
12-12-12, 10:12
Cái món thịt mèo nghe chừng có vẻ anh em hứng thú đó, được cái đi xa nữa cũng hay hay các Bác nhỉ.
Vậy giờ Anh em tính toán xem về số lượng như thế nào để BTC còn sắp xếp phương tiện đi lại thuận tiện nhất cho mọi người.Xe cộ có Linhtran,Kalaca( kalaca rửa xe luôn haaaaaaaaa;;);;))

linhtran
12-12-12, 10:35
3 lít Ngô hay Chivas chi veo mới sợ chứ 3 lít Lavie thì chiến được. Em vote cho chuyến Tiểu hổ Hưng Yên, em có 1 xe 4 chỗ nữa, hội trưởng làm thớt đăng ký tham gia để chuẩn bị xe cộ nhé.

bonong
12-12-12, 14:21
Món tiểu hổ Như Quỳnh cũng chuẩn đấy. Em giơ tay. Nhưng có 1 ý kiến là tất cả lên xe 50 chỗ giá 5k cho nó an lành chứ tình hình đi bay mà lại báo cáo tý về các bác cho em đi bừa thì em cũng sợ lắm. Rồi..... trâu một nơi.... bừa 1 nơi.... người chưa bít thì ngại lém.

NgocQuan-HN
12-12-12, 23:11
Sang tuần mình sẽ có lịch cho chuyến off tất niên này.Vì vậy Anh em cứ yên tâm tay lái Linhtran , Kalaca uống 3 lít không say