PDA

View Full Version : Danh sách Hội bồ câu Hà nội

NgocQuan-HN
27-09-12, 15:49
Kể từ ngày Hội Bồ Câu Hà Nội chuyển địa điểm Off sang quán cafe UYỂN NGHỆ nằm trong quần thể của Hoàng Thành Thăng Long Hà Nội.Thành viên của Hội ngày càng đông hơn.

Sau đây là danh sách các thành viên của Hội.

1.Longkylan1972( Hội trưởng xin rút khỏi BTC nhưng vẫn off thường xuyên )

2.Thanhhaivs ( BTC )

3.NgocQuan ( BTC )

4.Ngochieu

5.Ngọc Hà My

6.Kala ca

7.Manhcuonghy

8.Bachhac

9.Longdk

10.Tiger

11.HieuNadal

12.Trungdz

13. Ho Dong Duong

14.tuankhoai

15.Bo nong

16.Linhtran

17.Minhhuan

18.Bocauhoangthanh

19.Tubby_lovely.

Tất cả nick xanh là các thành viên mới đã xin tham gia cùng Hội Bồ câu Hà Nội kể từ khi chuyển địa điểm sinh hoạt.

NgocQuan-HN
30-09-12, 19:24
Hôm nay lại thêm một thành viên đã đến với Hội.

20.Tiensy

Ngọc Hà My
05-10-12, 14:47
Anh Quân ơi , anh đổi tên Dolly sang thành Ngọc Hà My giúp em nhé , Vì níc Dolly em nhờ anh Vũ Anh xóa từ lâu rồi , và giờ em đang dùng níc Ngọc Hà My mà , em cám ơn anh nhiều

CUNGNK
08-10-12, 16:25
Em đăng ký tham gia với...

bocauhoangthanh
23-10-12, 04:49
tình hình là anh em họp hội nhưng ít thấy tập huấn quá hội trưởng ơi
có khi hội HN nhà mình phải có 1 nài chuyên thả như SG mỗi căn cứ một lần thả đóng vài chục ngàn đi
tập huấn tí cho nó bớt nghiền
đi thả một mình chán lắm vì chẳng biết con chim của mình về lúc nào
thả loanh quanh HN cũng duoc xem nó về mất bao nhiêu phút
đằng này tự mình đi mình thả đi chơi một hồi chiều tối về thì nó đã ở nhà chẳng biết nó bay hết bao lâu??
đề nghị hội cho ý kiến mời nài uy tín thả chim đi
tập chung mang chim đến hoàng thành xong cho nài mang ha tây hay hai phòng thái bình gì chẳng hạn
xa thì đi xe khách gần thì xe máy thả xem nó thế nào??
cả nhà đồng ý không các bác tập huấn thế nào mà chẳng ai lên tiếng chả lẽ cứ tự sướng tự thả loanh quanh HN mình chưa về nhà nó đã về rồi chẳng biết bay hết bao lâu hay lại bay cả ngày mới về??

Vuanh
23-10-12, 12:12
Các thành viên HBCHN chú ý!

Vui lòng viết bài đúng chủ đề để tránh làm loảng chủ đề. Những bài viết sai qui định chúng tôi BQT sẽ xóa và không báo trước.

Cám ơn