PDA

View Full Version : Đề xuất cuối năm bay giải vô địch tam hội

CUONG NHO
10-09-12, 12:35
Gồm mỗi hội đại diện 1 số chim nhất định bay chung

NguyenBang
10-09-12, 18:24
Vậy thì mỗi hội sẽ đưa ra từ 30 đến 50 chiến binh hay nhất để bay. Miễn sao số lượng chiến binh của cả 3 hội đều nhau là được. Ban tổ chức và các anh em thấy sao?

NT.PHONG
10-09-12, 21:02
Như vậy trước khi tham gia giải 3 hội thì sẽ có cuộc thi của mỗi hội để chọn chiến binh làm đại diện.

Đông Q.8
10-09-12, 23:37
Gồm mỗi hội đại diện 1 số chim nhất định bay chung

Hội bồ câu đua Q8 sẵn sàng cử đại diện chiến binh của hội tham gia giải. Vì đã là chiến binh thì lúc nào cũng ở tư thế sẵn sàng chiến đấu. Nếu được sự đồng ý nhất trí của 3 quân khu ấn định ngày,giờ,địa điểm thì điểm hỏa sẽ khai cuộc.

tugiang
12-09-12, 19:01
- Chào các anh em, theo mình nghỉ tam Hội cũng ngang tài ngang sức anh em mình hơn nhau làm gì, tam Hội mình tổ chức khai tiệc ăn tết niên còn có nghĩa hơn phải không anh em.

CUONG NHO
12-09-12, 19:16
Vậy chưa gì hội chợ lớn coi như chịu thua rồi.

tugiang
12-09-12, 19:53
. Chào bạn Cường không phải vậy đâu, mình muốn có buổi tiệc tam Hội không phân thắng bại, tam Hội điều chiến thắng.

HieuHien
13-09-12, 10:40
Cho mình hỏi, mục đích đua tam hội để làm gì vậy bạn Cường nhỏ? Mỗi cuộc đua góp từ 30 đến 50 chiến binh, 3 hội là 150 chiến binh? Hội làm gì có chiến binh?! Cuối cùng chiến binh cũng là từ các căn cứ! Thay vì như vậy thì trong các cuộc đua đã, đang và sẽ diễn ra, khi BTC công bố tên tuổi căn cứ có chiến binh đoạt giải thì kèm theo là căn cứ đó là thành viên của Hội nào. Mình góp ý vậy thôi chứ mình thấy cuộc đua Tam hội ở thời điểm này rất là không hay! Mình ủng hộ ý kiến của Tugiang!