PDA

View Full Version : Tem bồ câu bị tróc lớp bạc

Nhat An Loft
13-08-12, 11:05
Từ Giải đua Hải Phòng cho đến nay đã tròn 1 tháng.Sau khi thất lạc chiến binh trẻ của Thắng Q5 tặng,mọi hy vọng,chờ đợi chiến binh đó trở về,tất cả sự chờ đợi trong tiếc nuối đều vô vọng.Hôm nay niềm vui đó đã mang lại Hạnh phúc cho NgocQuan khi chiến binh đó trở về.Kiềng,tem vẫn còn nhưng mã số bí mật đã bị cào.
Hình ảnh nè

Lớp tráng bạc bên ngoài của tem bí mật sẽ tự bay mất trong điều kiện thời tiết , mưa gió.... Mấy em chim đi Tân lạc của mình về 3 em không cào mấy ngày sau tự nhiên mã số hiện ra mà không cần chủ cào. ;)

PhuongHP
13-08-12, 21:32
Lớp tráng bạc bên ngoài của tem bí mật sẽ tự bay mất trong điều kiện thời tiết , mưa gió.... Mấy em chim đi Tân lạc của mình về 3 em không cào mấy ngày sau tự nhiên mã số hiện ra mà không cần chủ cào. ;)

Đúng đấy HẢI à,trước đây mình cũng có nhờ chú TÂN mua hộ cho HỘI nhưng khi mang về thấy chất liệu của tem bí mật hoàn toàn bằng chất li nông mà chúng ta nếu giơ tem đó lên cao và quay ngược lại mà xem thì mình cũng có thể nhìn được hết mã số. Mình có 1 chiến binh bay lạc vào nhà mình cách đây 1 năm cũng có tem chíp và 2 vòng khi minh bóc tem ra cào số thì thấy chất liệu của nó lại bằng nhôm mà mình nhìn không thể thấy mã số được nếu mình không cào lớp sơn ra.Mình có nhờ chú TÂN nhưng chú bảo không có. Nếu chất liệu bằng li nông thì nắng mưa cũng sẽ tự bay mất mà.