PDA

View Full Version : Ngươì mới

Hoache
08-08-12, 00:09
xin chào tất cã anh em hội bồ câu, mình mới nuôi vài cặp thái do Namtran mua dùm mong anh em chỉ giáo

Thang_Q5
08-08-12, 00:29
Người mới gia nhập phải theo quy tắc nhé :D . Trước tiên phải có lễ nhập môn nhé :D

- 1 con gà quay
- 1 con vit quay ( Vĩnh Phong , Phát Thành )
- 10 ổ bánh mì
- 1 mâm xôi + chè nữa nhé :D .

Hoache
08-08-12, 00:35
Người mới gia nhập phải theo quy tắc nhé :D . Trước tiên phải có lễ nhập môn nhé :D

- 1 con gà quay
- 1 con vit quay ( Vĩnh Phong , Phát Thành )
- 10 ổ bánh mì
- 1 mâm xôi + chè nữa nhé :D .

sao nhiêu vậy anh có thể bỏ qua vài món nha. còn chè thì ok em bán chè ở gần nhà Namtran đó anh

Vinhxena
08-08-12, 00:46
Oh!Có chè kìa hội ăn hàng xin chào bạn hahaha..

Chánh-BT
08-08-12, 01:25
sao nhiêu vậy anh có thể bỏ qua vài món nha. còn chè thì ok em bán chè ở gần nhà Namtran đó anh

không được đâu bạn ơi qui tắc bạn thang-q5 đưa ra mà bạn không thực hiện thì mai mốt bạn đưa chim tập huấn bạn thắng không nhận đâu, lúc trước mình nhập môn cũng bao nhiêu đó đó :-o:-o:-o

Hoache
08-08-12, 01:34
mình nghỉ anh Thắng không phải vậy đâu còn nếu là quy tắc chung thì ok

Quayphulam
08-08-12, 05:27
Anh hoache có tiệm chè tàu nổi tiếng ngay chợ vải.anh em lòng vòng chợ lớn chắc đa số đều biết.
Yêu cầu anh hoache làm phiếu giảm 50% cho anh em nhé.hehe

Namtran
08-08-12, 08:02
Wow Dạo này có luật mới sao không ai thông báo
Hêt vậy ?cho mình 1 vé nửa nhe.

zongke
08-08-12, 10:29

Thắng sắp xếp ngày để anh namtran làm 1 vé gia nhập hội kìa, chắc thấy bạn hoache góp phí nhập hội nên anh namtran cũng muốn đóng góp, :D :D :D

Thang_Q5
08-08-12, 19:29

mình nghỉ anh Thắng không phải vậy đâu còn nếu là quy tắc chung thì ok

Đây là quy tắc do anh em hội đặc ra mà bạn :D . Cố gắng tuân thủ chim mới đi xa được chứ b-)

Anh hoache có tiệm chè tàu nổi tiếng ngay chợ vải.anh em lòng vòng chợ lớn chắc đa số đều biết.
Yêu cầu anh hoache làm phiếu giảm 50% cho anh em nhé.hehe

Oh!Có chè kìa hội ăn hàng xin chào bạn hahaha..

Thắng sắp xếp ngày để anh namtran làm 1 vé gia nhập hội kìa, chắc thấy bạn hoache góp phí nhập hội nên anh namtran cũng muốn đóng góp, :D :D :D

Nghe quảng cáo thấy cũng nghiền . Thôi anh em bữa nào là 1 chầu linh đình tại nhà hoache đi nhé :D . Ai tham gia đang ký sớm đi nhé để gia chủ còn sắp xếp nữa chứ ;;) .

Hoache
08-08-12, 23:44
Ok chủ yếu vui là chính , tài chính là một lẽ... he he

Thang_Q5
09-08-12, 16:12
Ok chủ yếu vui là chính , tài chính là một lẽ... he he

Vậy thì phải sắp xếp một ngày tốt rồi :D .

Hoache
10-08-12, 23:18
hôm nào anh em rảnh ghé quán mình ok