PDA

View Full Version : Góp ý nhỏ với diễn đàn

chienbinhthep
24-06-12, 09:02
Chào các anh Ban Quản Trị diễn đàn bocauvietnam.com. Em có 2 ý kiến nhỏ góp ý với diễn đàn:
1. là trong mục viết bài hoặc trả lời bài viết thì thời gian để chỉnh sửa bài viết sau khi đã post lên hơi ít các anh ạ, em thấy chỉ được vài phút. Như vậy thì chậm 1 chút muốn chỉnh sửa cũng không được như vậy hơi bất tiện ạ, em biết là khi đã viết gì thì trước đó mình đã phải suy nghĩ nhưng đã là con người thì nhiều khi không tránh được sai sót, hơn nữa nhiều người sau khi post lên thấy rằng những điều mình viết không hợp lý thì có thể tự mình xoá đi khi đó các Moderator cũng ít phải xoá vì lý do . . . . . .Các anh có thể để thời gian chỉnh sửa là 30 phút hoặc 1 tiếng như vậy sẽ hay hơn(theo ý kiến cá nhân em).

2. Điều này chắc các anh cũng đã nghiên cứu đó là tích hợp bộ gõ tiếng việt cho diễn đàn thì sẽ thuận tiện hơn.

Trên đây là 2 ý kiến của em, cái này chỉ mang tính chất đóng góp thôi. Đây là diễn đàn phi lợi nhuận các anh xây dựng trên tinh thần đam mê, lòng nhiệt huyết với chim bồ câu và cũng muốn những anh em có cùng sở thích có 1 sân chơi chung lành mạnh, trên tinh thần giao lưu và học hỏi lẫn nhau.
Thậm chí hàng tháng các anh vẫn phải bỏ ra 1 số tiền không nhỏ để thuê hosting riêng, chỉ có những người đam mê Thì mới như vậy, Ban Quản Trị cũng không phải là những người làm chuyên trách, cũng là những người hàng ngày phải lao động kiếm tiền, các vấn đề kỹ thuật về website cũng không đơn giản nên khi nào các anh nâng cấp diễn đàn thì những ý kiến của em hy vọng sẽ mang tính chất tham khảo.
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển và hoàn thiện. Chúc sức khoẻ các anh em trong Ban Quản Trị và các anh em trên diễn đàn.

Vuanh
24-06-12, 13:01
Chào chienbinhthep,

Cám ơn ý kiến của bạn. Minh xin đáp lại ý kiến của bạn

1. Chính vì chúng tôi biết khi viết không thể tránh khỏi sai sót nên chúng tôi mới để 1 ít thời gian để thành viên chỉnh sửa bài hoặc tự xoá bài của mình. Thứ hai là tránh trường hợp thành viên viết bài nói kích nhau hoặc nói xấu nhau. Bạn nghỉ sao nếu ai đó lên viết bài nói xấu, vu khống hoặc chửi 1 người nào đó, sau đó sửa bài viết lại như không có gì. Nếu có thể chúng tôi chỉ chỉnh lại tối đa là 7 phút.
2. Hiện nay do sự cố nên chúng tôi chưa thể tích hợp bộ gõ tiếng Việt. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục.

Xin cám ơn những ý kiến chân thành và tích cực của bạn.

TM. BQT

chienbinhthep
24-06-12, 14:47
Chào chienbinhthep,

Cám ơn ý kiến của bạn. Minh xin đáp lại ý kiến của bạn

1. Chính vì chúng tôi biết khi viết không thể tránh khỏi sai sót nên chúng tôi mới để 1 ít thời gian để thành viên chỉnh sửa bài hoặc tự xoá bài của mình. Thứ hai là tránh trường hợp thành viên viết bài nói kích nhau hoặc nói xấu nhau. Bạn nghỉ sao nếu ai đó lên viết bài nói xấu, vu khống hoặc chửi 1 người nào đó, sau đó sửa bài viết lại như không có gì. Nếu có thể chúng tôi chỉ chỉnh lại tối đa là 7 phút.
2. Hiện nay do sự cố nên chúng tôi chưa thể tích hợp bộ gõ tiếng Việt. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục.

Xin cám ơn những ý kiến chân thành và tích cực của bạn.

TM. BQT
Cám ơn sự ghi nhận của anh, em biết là bút sa gà chết nên Ban Quản Trị mới để thời gian như vậy, chỉnh lên 7 phút là đủ thời gian anh ạ. Phiền anh có thể đóng hoặc xoá topic tại đây.