PDA

View Full Version : Mua lồng cho anh em Hà Nội

Nhat An Loft
13-06-12, 16:26
Chuồng nhốt 50x100cm= 160k, chuồng nhốt 50 x 120 cm giá 180k đã bao gồm vận chuyển ra tới ga nà nội- chưa bao gồm những phí lặt vặt khác có thể
có tại ga

Loại chuồng đơn (30 30) loại ngắn 90cm , loại dài 120 cm tính theo kg, loại này khi đặt làm xogn sẽ tính kg, 40k/ 1 kg chưa bao gồm phí vận chuyển
Anh em xem kỹ và thông báo số lượng cụ thể nhé

Máng hứng phân 50x50cm và 50x60cm = giá = 50.000đ 1 cái ( đã gồm phí vận chuyển ra hà nội. Loại máng hứng phân 30x30cm= 45.000đ 1 cái.
ANh em nhận thông tin và tự tính số lượng chuồng và máng tương ứng số tiền rồi chuyển tiền cho mình bằng tiền mặt vào chủ nhật ngày 17 tháng 6 năm 2012. sau đó mình chuyển cho bạn Thắng tphcm mua và gửi giúp.

Riêng tiền mua loại chuồng đơn anh em vui lòng tính theo đơn giá 1,5 so với chuống 120x50cm. Nếu sau khi đặt và cân kg còn thừa sẽ trả lại cho anh em.

Sau ngày 17 nếu không đủ số lượng 15 chiếc các loại thì mình stop luôn việc này nhé. Vì số lượng ít quá bên bán không hỗ trợ các anh em nhé.

Nhat An Loft
14-06-12, 15:54
up lên top để anh em chú ý, không hiểu sao bài này cứ bị lặn đi đâu mất làm anh em vô không biết đường mà sắp xếp.

bach hac
14-06-12, 16:16
anh em nhanh chân nhanh tay không lại nỡ mất dịp này

Nhat An Loft
14-06-12, 23:20
anh em nhanh chân nhanh tay không lại nỡ mất dịp này

Cố gắng làm cho xong để anh em có chuồng nuôi, vì tuần sau nữa mình vô miền nam công việc nên anh em chú ý nhanh chóng nhé.

Nhat An Loft
18-06-12, 21:25
Tình hình là anh em đặt gạch thì nhiều, nhưng xây nhà thfi lại thiếu gạch, hiện tại chỉ có bạn Tuấn Khoai gửi tiền mua 6 cái lồng. vậy nên mình chấm dứt vụ này ở đây nhé, anh em tự mua vậy.
Vì số lượng ít quá không đủ để bạn thắng Q5 hỗ trợ.
Cảm ơn bạn Thắng q5 đã hỗ trợ thông tin thời gian qua.

Thang_Q5
18-06-12, 21:57
Tình hình là anh em đặt gạch thì nhiều, nhưng xây nhà thfi lại thiếu gạch, hiện tại chỉ có bạn Tuấn Khoai gửi tiền mua 6 cái lồng. vậy nên mình chấm dứt vụ này ở đây nhé, anh em tự mua vậy.
Vì số lượng ít quá không đủ để bạn thắng Q5 hỗ trợ.
Cảm ơn bạn Thắng q5 đã hỗ trợ thông tin thời gian qua.

Chuyện đó không gì đâu anh ơi , chủ yếu vui là chính mà :D . Nếu anh em nào có cần thì cứ alo mình sẽ hộ trợ cho :"> . Miễn sao anh em ngoài bắc đều có những vật dụng mà trong Nam có là mình cũng thấy vui rồi =D> .

Sắp tới sẽ có 1 đợt hàng kệ đứng và thuốc mình thấy có 1 số anh em đăng ký mua đó , nếu anh em nào muốn mua vật dụng thì alo mình đi mình sẽ hỗ trợ và gữi ra cho :"> .