PDA

View Full Version : Xin góp ý kiến về nhũng cuộc đua

Cuong_Q6
24-05-12, 21:36
Theo như danh sách nhũng cuộc đua mà BTC Bocauvietnam.com đua ra thì từ nay đến cuối năm 2012 Anh em yêu chim câu sài gòn sẽ có 8 cuộc đua trong 8 tháng với chủ đề (Viễn Chinh miền đông bắc) mỗi cuộc đua sẽ tăng dần lên 100 km điểm bắt đầu là Phan Rí và điểm cuối cùng là Bình định...Sẽ rất vui và hấp dẫn nếu Anh em tham gia đông đủ những chặng đua từ nay đến cuối năm 2012... Nhưng mình cảm thấy thiếu đi 1 chặng đua về miền tây nữa thì mới trọn vẹn nên mình xin gop chút ý kiến với BTC và toàn thể Anh em yêu chim câu là có nên thêm 1 chặng đua về miền tây ( chẳng hạn như Cà mau hay hà tiên hoăc đảo phú quốc...? Nhưng đặc biệt chỉ dành riêng cho nhũng chiến binh mang kiềng VNPC 2012 và nhũng chiến binh Màu mà thôi... 2 cuộc đua này tuy 2 mà 1, tuy 1 mà 2 nên mình tạm goi cuôc đua này là 2 trong 1 với chủ đề (chinh phục miền tây nam) tùy BTC chọn chủ đề cho thích hợp mình chỉ gợi ý... Nói cho rõ hơn đây là 2 cuộc đua riêng biệt chỉ dành cho chiến binh mang kiềng VNPC 2012 và chiến binh màu nên giải thưởng cũng sẽ khác nhau... nộp chiến binh cùng ngày cùng giò, thả chiến binh cùng 1 điểm nhưng chia thành 2 đợt thả khác Giò... Theo mình nghĩ nếu tổ chức được cuộc đua này sẽ rất hấp dẫn cho anh em yêu chim câu vì có thêm 1 trận về miền tây... về phần BTC sẽ giãm chi phí tổ chức vì đây là cuôc đua 2 trong 1 và thật tuyệt vời cho chủ chiến binh cùng ngày có thể chờ chiến binh về trong 2 cuôc đua...Còn ngày giò tổ chúc thì theo mình là ngày 29.12.2012 là ngày thích hợp nhất vì đây là sự kiện cuối cùng cùa năm 2012 để bước sang năm mới 2013 (Tết dương lịch) và từ nay đến ngày tham gia cuôc đua còn đến 7 tháng nhũng anh em mới cũ đều có cơ hội tham gia cuộc đua này vì thời gian khá dài để chuẩn bị và tập luyện cho chiến binh của mình thật tốt... mình tin rằng sẽ có rất nhiều căn cứ tham gia mong BTC xem xét và mong anh em ủng hộ và cho ý kiến đóng góp xây dựng để cuộc đua được thực hiện và thành công tốt đẹp...
Thân chào và cám ơn
Cường_q6

Vuanh
24-05-12, 22:15
Thay mặt BQT xin cám ơn ý kiến đóng góp tích cực của bạn. Chúng tôi sẽ sắp xếp tổ chức nếu có thể.

Quayphulam
10-07-12, 05:36
Em cũng xin góp 1 ý kiến nhỏ là sau mỗi cuộc đua, máy chủ điện thoại nhận tin chim về thì hãy nhắn lại cho 5 chủ căn cứ (ví dụ: căn cứ A đã có chim về top 5 trong cuộc đua gì gì đó yêu cầu 12h đem chim ra 12 lũy bán bích đối chứng). Để tránh trừơng hợp có chủ căn cứ mà không có chim để chụp hình post lên diễn đàn. Tự tin chiến binh về trong cuộc đua chỉ phần nhỏ thôi và chủ căn cứ cũng sẽ bớt suy nghĩ và lo lắng điện thoại người này người nọ hỏi bao nhiêu chiến binh đã về.
Chúc hội bocauvietnam ngày 1 phát triển.
Good luck!

Bigflowerhorn
10-07-12, 19:26
Bạn "lụ thùng" ơi, bạn có tham gia cuộc đua nào chưa nhỉ? Cái điện thoại nhận tin nhắn nằm trong cái thùng niêm phong thì làm sao nhìn thấy nội dụng tin nhắn của người gửi tới mà nhắn tin trả lời được bạn ơi? Khi nào đến giờ khuy thùng thì mới biết chính xác ai đoạt giải và đó cũng là "cái thú" tạo nên sự hồi họp, bất ngờ của cuộc đua đó bạn!

28/06/2012 này bạn ra 12 Lũy Bán Bích tham quan để hiểu rõ hơn nhé!

Em cũng xin góp 1 ý kiến nhỏ là sau mỗi cuộc đua, máy chủ điện thoại nhận tin chim về thì hãy nhắn lại cho 5 chủ căn cứ (ví dụ: căn cứ A đã có chim về top 5 trong cuộc đua gì gì đó yêu cầu 12h đem chim ra 12 lũy bán bích đối chứng). Để tránh trừơng hợp có chủ căn cứ mà không có chim để chụp hình post lên diễn đàn. Tự tin chiến binh về trong cuộc đua chỉ phần nhỏ thôi và chủ căn cứ cũng sẽ bớt suy nghĩ và lo lắng điện thoại người này người nọ hỏi bao nhiêu chiến binh đã về.
Chúc hội bocauvietnam ngày 1 phát triển.
Good luck!

Quayphulam
10-07-12, 22:09
Hehe e biết là khui thùng mới biết kết quả rồi. vì nhiều lần em thấy thiếu 1 vài NGƯỜI MẪU để post thôi.
Em chỉ góp ý thôi nếu thấy không khả thi thì em tắt hết ý kiến keke.:-?
Good luck!