PDA

View Full Version : Danh sách đăng ký thành viên hội bồ câu Hà nội.

NgocQuan-HN
24-04-12, 14:21
Để phong trào những người yêu thích và đam mê dòng chim bồ câu đua (nói riêng) các loài bồ câu nói chung ở Hà nội phát triển đi lên mạnh mẽ.Vậy xin thông báo đến toàn thể các Căn cứ quanh Hà nội,các vùng lân cận anh em nào muốn tham gia cùng hội bồ câu Hà nội xin đăng ký tại đây .
Danh sách các hội viên

1. NgocQuan
2. HieuNadal
3. NgocHieu
4. Hải (Bách khoa)
5. manhcuonghy (đến từ hưng yên)
Còn anh em nào chưa đăng ký,thì đăng ký tiếp nhé (Lưu ý một số anh em chưa là thành viên của diễn đàn Bocauvietnam.com hãy đăng ký tham gia nhé :) Bởi sau nay tất cả các hoạt động hay thông báo của hội Bồ câu Hà nội sẽ hiển thị trên diễn đàn,để anh em biết còn kịp theo dõi.Thanks

bach hac
24-04-12, 15:50
em đăng kí 1 vé bác quân mâm múp nhé

longkylan1972
24-04-12, 15:59
kỳ lân đăng ký hội viên nhé,đồng chí ngọc quân quên anh à:((

kalaca
24-04-12, 18:41
Em đăng ký 1 suất

Ilovepigeon
24-04-12, 19:22
Em không có chim nhưng vẫn đăng ký :D :D

Ho Dong Duong
24-04-12, 21:40
Chưa có điều kiện tham gia nhưng cũng xin đăng ký một chân.

NgocQuan-HN
24-04-12, 22:37
1.NgocQuan
2.NgocHieu
3.Kalaca
4.HieuNadal
5.Bachhac( hưng yên )
6.Manhcuonghy (hưng yên )
7.Longkylan1972
8.Hodongduong
9.Hải (bách khoa)
10.Ilovepigeon
"][/COLOR]

Dolly
24-04-12, 23:18
Em xin đăng ký một xuất

manhcuonghy
25-04-12, 07:53
Em không có chim nhưng vẫn đăng ký :D :D

thật là chú không có chim không?

NgocQuan-HN
25-04-12, 15:16
Thông tin cập nhật Danh sánh Hội Bồ câu Hà Nội.
1.Dolly ( bắc ninh)
2.manhcuonghy( hưng yên)
3.bachac( nt )
4.Longkylan1972
5.HieuNadal
6.Ilovepigeon
7.Hai Bachkhoa
8.NgocHieu
9.Kalaca
10.Hodongduong
11.Ngocquan

tugiang
26-04-12, 20:30
- CHÚC MỪNG HỘI BỒ CÂU HÀ NỘI
Anh Em Thành Phố mang tên Bác.

NgocQuan-HN
29-04-12, 13:20
Một tuần đã trôi qua Hiện nay đã có 11 căn cứ đã đăng ký là thành Viên của hội Bồ câu Hà nội.Mong rằng còn các Căn cứ nào muốn tham gia hãy đăng ký nhé.Thay mặt cho Hội Bồ câu hà nội tôi xin chân thành cảm ơn đến 3 thành viên ở Bắc Ninh và Hưng yên,đã tham gia cùng Hội Bồ câu Hà Nội.Cảm ơn các bạn nhiều

manhcuonghy
29-04-12, 14:32
Theo dự kiến ngày 6/5 là ngày thành lập hội bồ câu Hà Nội, vậy anh cho em hỏi có thay đổi gì không anh NgocQuan?

NgocQuan-HN
29-04-12, 19:50
Chờ và đợi là Hạnh phúc:):):) Tôi và các bạn vẫn đang chờ và đợi.Để Hội Bồ câu Hà Nội càng đông càng vui.Chắc sẽ phải lùi lại 1 tuần mình sẽ nhắn tin và thông báo chính thức đến từ thành viên của hội.Thanks

trungdz
14-06-12, 13:31
anh quân ơi cho em đăng kí 1 suất nhé em là lính mới
chúc hội bồ câu đua hà nội thành công rực rỡ

NgocQuan-HN
14-06-12, 15:17
Thay mặt Hội Bồ Câu Hà Nội xin chúc mừng bạn đã đăng ký là thành viên của Hội.Mong Trungdz sẽ đóng góp cho Hội ngày càng phát triển đi lên.

Ilovepigeon
14-06-12, 16:00
anh quân ơi cho em đăng kí 1 suất nhé em là lính mới
chúc hội bồ câu đua hà nội thành công rực rỡ
Anh Trungdz ơi anh up hình căn cứ lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi :)) =))

tuankhoai
15-08-12, 09:02
Cho em một vé vào miền đất hứa nhá. Em là Tuấn sinh 1983 rất vui vì được làm quen với các anh em đi trước trong hội Bồ Câu Hà Nội rất mong nhận được những động viên chia sẻ của các anh đi trước. Căn cứ của em đặt tại Bách Khoa Hà Nội hiện tại đang nuôi Pháp đang tính chuyển đổi sang Bồ Câu Đua để thi thố cùng anh em.

longkylan1972
15-08-12, 09:56
Thay mặt Hội Bồ Câu Hà Nội xin chúc mừng bạn đã đăng ký là thành viên của Hội.Mong Bạn tuankhoai sẽ đóng góp cho Hội ngày càng phát triển đi lên

NgocQuan-HN
15-08-12, 11:30
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>Chúc mừng chúc mừng nhé

Nghĩa-Q2
15-08-12, 16:18
Chúc hội bồ câu Hà Nội có thêm nhiều thành viên mới tích cực để hội ngày phát triển!

NgocQuan-HN
24-08-12, 00:41
Cập Nhật lại danh sách Hội Bồ Câu Hà Nội..
1.Longkylan1972
2.Ngochieu
3.HieuNadal
5.Thanhhaivs
6.Dolly
7.Manhcuonghy
8.Kalaca
9.Bachhac
10.Trungdz
11.Longdk
12.tiger( Ngoclong )
13.NgocQuan
14.Tuankhoai
15.Ilovepigeon.
16.Hodongduong

Những thành viên nick xanh đã đang ký trực tiếp trên diễn đàn.Còn Lại 3 thành viên trên tuy không đăng trên diễn đàn nhưng vẫn đóng góp,tham gia hội.
Bởi sắp tới Thành phố Hà Nội chuẩn bị thành lập thêm một Hội Bồ Câu nữa.Vì vậy BTC Hội Bồ Câu Hà Nội cập nhật lại danh sách các thành viên để mọi người kịp theo dõi.Các thành viên nào không muốn tham gia cùng Hội Bồ câu Hà Nội có thể xin rút ra khỏi hội.Vì mục đích phát triển phong trào nuôi chim bồ câu đua,một thú chơi lành mạnh,tao nhã.Hội Bồ Câu Hà Nội luôn khuyến khích tất cả các thành viên nào có cùng chung một sở thích,một định hướng rõ dàng để phục vụ cho thú chơi,niềm đam mê cho chính bản thân mình.Và cùng góp sức cho diễn đàn Bocauvietnam.com mang đúng ý nghĩa của nó.

NgocQuan-HN
24-08-12, 16:47
Một thành viên Ilovepigeon đã nhắn tin xin rút khỏi hội. Xin cảm ơn bạn nhiều khi nào có điều kiện lại tham gia nhé.thanks

trungdz
24-08-12, 21:22
căn cứ trungdz sẽ luôn luôn đồng hành, đóng góp để xây dựng Hội ngày càng vững mạnh, chắc chắn để không ai có thể phá hủy 1 sân chơi lành mạnh như thế này được. Bản thân Trungdz cũng mong rằng những thành viên của hội bồ câu Hà Nội sẽ chung tay góp sức để hội ngày càng đi lên rực rỡ không phụ lòng mong chờ của anh em yêu bồ câu trên đất nước Việt Nam và mong rằng anh em trong Hội luôn luôn dành những tình cảm vui vẻ hòa đồng với nhau chứ đừng có nói xấu nhau thế thì Hội sẽ không bao giờ phát triển tốt đẹp được. Nhân đây Trungdz cũng xin gửi lời chúc tới tất cả mọi người yêu dòng chim của hòa bình lời chúc thành công tốt đẹp!

longkylan1972
30-08-12, 13:10
Thay mặt anh em hội Bồ câu Hà Nội xin trả lời một số thắc mắc của mọi người trên diễn đàn Bồ câu Việt Nam.com hội Bồ câu Hà Nội là hội Bồ câu Hà Nội và hội Bồ câu miền Bắc là 2 hội khác nhau không Liên quan đến nhau.vì thế Anh em muốn gia nhập hội nào là việc của mọi người .một người có thể chơi ở nhiều hội nhiều diễn đàn là do mọi người cảm thấy thoải mái và hợp với mình...xin chúc mọi người và gia đình mạnh khỏe .an khang Thịnh vượng.....

NgocQuan-HN
30-08-12, 19:11
Thay mặt anh em hội Bồ câu Hà Nội xin trả lời một số thắc mắc của mọi người trên diễn đàn Bồ câu Việt Nam.com hội Bồ câu Hà Nội là hội Bồ câu Hà Nội và hội Bồ câu miền Bắc là 2 hội khác nhau không Liên quan đến nhau.vì thế Anh em muốn gia nhập hội nào là việc của mọi người .một người có thể chơi ở nhiều hội nhiều diễn đàn là do mọi người cảm thấy thoải mái và hợp với mình...xin chúc mọi người và gia đình mạnh khỏe .an khang Thịnh vượng.....

ồ...ồ ......ồ Em là người trong BTC đương nhiên là Hội Bồ Câu Hà Nội rồi.Còn các thành viên của Hội thì sao nhỉ? Mọi Người hãy lên tiếng nhé.Cùng lòng,tâm huyết,sát cánh kề vai cùng Hội Bồ Câu Hà Nội để vượt qua mọi thử thách,muôn vàn khó khăn nhé!

longkylan1972
10-09-12, 23:37
Xin thông báo Anh em hội Bồ câu Hà Nội,tôi xin rút khỏi ban tổ chức hội Bồ câu hà Nội để mọi người còn sắp sếp lại ban tổ chức cho hội Bồ câu Hà nội

bocauhoangthanh
11-09-12, 00:05
xin đăng ký tham gia hội bồ câu hà nội
Đề nghị NgocQuan cho tham gia vào danh sách thành viên của hội

bonong
17-09-12, 13:19
Chào các anh em trong Hội bồ câu Hà Nội. Em cũng xin đăng ký 1 vé tham gia Hội bồ câu Hà Nội. Tuy chưa có căn cứ nhưng cũng mong muốn trong thời gian tới sẽ thành lập căn cứ qua sự học hỏi và ý kiến đóng góp của các anh em. Chúc hội ta càng ngày càng nhiều thành viên, có nhiều các hoạt động giao lưu học hỏi và càng lớn mạnh hơn nữa.

NgocQuan-HN
17-09-12, 16:00
Hy vọng bạn sẽ đóng góp cho hội ngày càng phát triển mạnh mẽ đi lên.Cảm ơn bạn

linhtran
22-09-12, 13:42
Thành viên mới diễn đàn xin ra mắt và gửi tới các bác - các anh - các em lời chào và lời chúc sức khỏe và nhiều may mắn.
@ Ngọc Quân: Bác cho em đăng ký 1 chân vào hội Hà Nội nhé. Thể lệ - điều lệ hội thế nào bác PM cho em phát, cảm ơn bác đã tư vấn một cơ số thứ tối hôm qua nhé.

NgocQuan-HN
22-09-12, 15:33
Cảm ơn bạn đã đến với Hội Bồ Câu Hà Nội hy vọng bạn sẽ ủng hộ Hội Bồ câu Hà Nội ngày càng phát triển mạnh mẽ. Thể lệ - điều lệ của hội thì Bạn vào BOx của Hội bồ câu Hà Nội trên diễn đàn để tham khảo nhé. Thanks

NgocQuan-HN
24-09-12, 19:26
Một thành viên Minh Huấn đã xin gia nhập Hội Bồ câu Hà Nội

tubby_lovely
26-09-12, 21:33
anh Quân ơi! em đăng ký 1 chân nhé ^^ Đạt Kim liên

NgocQuan-HN
26-09-12, 22:22
Hy vọng Tubby_lovely sẽ ủng hộ Hội Bồ câu Hà Nội ngày càng phát triển mạnh mẽ đi lên.Thanks

bocauhoangthanh
27-09-12, 01:32
NGOCQUAN ơi update lại danh sách thành viên BCHN xem tổng số thành viên bao nhiêu
nick bocauhoangthanh cua anh chưa được chấp nhận làm thành viên có trong danh sách BCHN à??
định hướng và một số tiêu chí đưa ra để anh em nắm được
kế hoạch tập huấn và trao đổi kinh nghiệm huấn luyện chiến binh
quý 4 này chưa có lịch cụ tỷ để còn gửi chiến binh huấn luyện
anh thường xuyên ra tỉnh đề nghị anh em nào cần gửi chiến binh tập huấn thì nhờ vả đi anh đi ctac anh mang đi thả cho nào
chứ cứ tập huấn loanh quanh HN 100km thì khó đạt tầm xa

longkylan1972
20-10-12, 23:39
đây là danh sách đăng ký thành viên hội bồ câu hà nội đề nghị mọi người không đi sai chủ đề nhé xin cám ơn.