PDA

View Full Version : HN - Tìm chiến binh thất lạc

kalaca
02-04-12, 19:24
Sáng nay em thả chim ra chắc là gặp đúng sát thủ chim cắt đuổi cả đàn 6 con thì mất 1 em Thái trắng tinh mũi to, chim trống không đeo kiềng, chim khoảng 5,6 lông. Các em còn lại trở về trong trạng thái hoảng loạn. Các căn cứ nếu có thấy lạc vào xin báo giúp em, em xin chuộc lại vì đây là em chim đua đầu tiên em sở hữu nên có nhiều kỷ niệm gắn bó.
Số điện thoại của em 0903233041, em xin cám ơn trước.

NgocQuan-HN
02-04-12, 21:25
oh Sáng nay anh thả 12 em cũng được 1 lúc thì thấy cả đàn bay hoảng loạn,nhìn phát hiện ra 1 sát thủ cũng đang đuổi bắt các chiến binh.Nhìn trên cao cũng thấy 1 chiến binh trắng của em bay qua khu vực anh đó.Giờ anh cũng đang thất lạc 1 chiến binh 5 lông có đeo kiềng danh định.Hy vọng mai nó sẽ trở về

.( Hà nội hiện vẫn còn lác đác những sát thủ đấy nhé,anh em HN cẩn thận khi tập huấn.)

kalaca
03-04-12, 12:17
oh Sáng nay anh thả 12 em cũng được 1 lúc thì thấy cả đàn bay hoảng loạn,nhìn phát hiện ra 1 sát thủ cũng đang đuổi bắt các chiến binh.Nhìn trên cao cũng thấy 1 chiến binh trắng của em bay qua khu vực anh đó.Giờ anh cũng đang thất lạc 1 chiến binh 5 lông có đeo kiềng danh định.Hy vọng mai nó sẽ trở về

.( Hà nội hiện vẫn còn lác đác những sát thủ đấy nhé,anh em HN cẩn thận khi tập huấn.)

Em cũng mong vậy, mùa này mà vẫn nhiều chim cắt với diều hâu quá.

Ilovepigeon
03-04-12, 12:43
Em cũng mong vậy, mùa này mà vẫn nhiều chim cắt với diều hâu quá.

vậy mà ở nhà em chả có lấy một con cắt nào. Nếu mà chiến binh thái của anh vào căn cứ em là em bắt làm tù binh luôn đấy nhé :)) =))